หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากได้ คอ คน อ่ะครับ  (อ่าน 4827 ครั้ง)
ผม download font จากในเว็บนี้ไปอ่ะครับ ผมไม่สามารถพิมพ์ คอ อคน ได้อ่ะครับโปรดช่วยหน่อยนะครับ
เออเนอะ ค คน (ใช่มั้ยครับ) มันมีบนคีย์บอร์ดมั้ยอะ?
รึว่ามันเลิกใช้ไปนานแล้ว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ฅ ฅน บนคีย์บอร์ดผมมีนะครับ ตำแหน่งเดียวกับ | (หรือ \ กด shift ในภาษาอังกฤษ ซึ่งถ้าไม่กด shift ก็จะได้ ฃ)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อยากได้คอ คน  ถามเฟิร์นเลยจ้ะ

อ้าว  ที่นี่ไม่ใช่แตกฟอง  ฮิ้ววว
กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คีย์บอร์ดบางรุ่นจะไม่มีครับ แต่ที่บ้านผมมี ที่พิมพ์อยู่ตอนนี้ไม่มี
(รู้สึกของ PA จะมีทุกรุ่นนะ)

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
คอคน

แวะมาบอกว่าบ้านผมมีนะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หรือฟอนต์ที่จขกจ.โหลดไป ไม่ได้สร้างฅ.ฅนไว้ 

ก็ไม่น่าจะใช่มั้ง งง

ปล. เฟิร์น จัดให้หน่อยเร้ว มีคนเรียกร้อง  (อิอิ)
ฅ ฅน บนคีย์บอร์ดผมมีนะครับ ตำแหน่งเดียวกับ | (หรือ \ กด shift ในภาษาอังกฤษ ซึ่งถ้าไม่กด shift ก็จะได้ ฃ)

ใช่เลย มีเหมือนกันค่ะ  กรี๊ดดดดด

เรามีอะไร เหมือนๆกันเลยนะคะ  เกย์ออก   ฮี่ๆ

อยากได้คอ คน ถามเฟิร์นเลยจ้ะ

อ้าว ที่นี่ไม่ใช่แตกฟอง ฮิ้ววว

ชิ

ไม่มีคอ แปลว่าอ้วน

Las Noches Rubicundior
พาดพิง  โวย

แต่ คอคน นี่ เฟิร์น เอาจากใครดี
หน้า: [1]