หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหัวเราะให้สะท้านโลกา  (อ่าน 9275 ครั้ง)
คงจน หรือไม่ก็ ไอ้บิ๊ก ไขมันจุกตายก่อนเรียนจบ
 ฮี่ๆ

S♥NE - Goguma
ยินดีด้วยค่ะน้องบิ๊ก

แบบนี้ต้องฉลอง ร้องคาราโอเกะกันอีกซักทีเป็นไงคะ  ลันล้า ลันล้า

รักแมวค่ะ
 ฮิ้ววว/   1 เสียงเล็ก ๆ   ค่ะ 

เลวยั้นเงา
ตอนมัยมเคยคิดว่า

เป็นเด็กเข้าอนุบาล..จบ
แล้วเข้าประถม..จบ
แล้วเข้ามัธยม...จบ
แล้วเข้ามหาลัย...จบ
แล้วทำงาน...จบ
แล้ว...

แล้วอะไรดี

I ROCK , THEREFORE I AM
ป่วนการเมืองครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แล้ว...หัวเราะให้สะท้านโลกา ไงครับ

กินรอบวง
เป็น ครู ครับ  เกย์แอบ

เป็นครูสอนวิชาอะไรครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 10:04 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 [4]