หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: 40 Days & 40 Nights  (อ่าน 11971 ครั้ง)
วันก่อนนั่งดูหนังใน ubc เรื่อง 40 Days & 40 Nights(40 วัน อั้นแอ้ม ไม่อั้นรัก) ฮาดีอารมณ์เหมือนคนหื่นเก็บกด เลยคิดขึ้นมาว่า ถ้าต้องไม่มีอะไรกับผู้หญิง ไม่ช่วยตัวเอง ห้ามฝันเปียก ห้าม...ทุกอย่างเกี่ยวกับ sex ถ้าในชีวิตจริงจะทำได้มั้ย
ส่วนตัวผม เคยลองแล้ว ทำไม่ได้...
มีใครคิดว่าตัวเองจะทำได้มั้ย

ง่ะ

Las Noches Rubicundior
 ยิ้มน่ารัก/  ทำได้ค่ะ

ตอบอย่างหนักแน่น

เกย์ออก
จู๋ชักจะดุเดือดขึ้นทุกวันแฮะ  หน้ามึน

เลวยั้นเงา
พระเจ้าต้องโกรธเราแน่ๆ ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผู้หญิงส่วนใหญ่ทำได้ค่ะ
ผู้ชายร้อยละ 99 ทำไม่ได้ค่ะ

เพราะผู้ชายมันหื่นค่ะ โวย

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

ผู้ชายไม่ได้หื่นไปซะทุกคนหรอกครับ

เราก็แค่คนส่วนใหญ่  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ่านกฎแล้วคิดว่าไม่ว่าหญิงหรือชายก็ทำไม่ได้ครับ เพราะแค่คิดก็ผิดแล้ว
มองเพศตรงข้ามก็ถือว่าเป็นการตอบสนองทางเพศแล้ว

Today you , Tomorrow me.
ผ่าน....ขอไม่ตอบ

กินรอบวง
ผู้หญิงปั่นจู๋นี้ได้หรือป่าวคะ  ยิ้มน่ารัก
ทำไม่ได้ครับ  หน้ามึน

ผู้หญิงปั่นจู๋นี้ได้หรือป่าวคะ  ยิ้มน่ารัก
ถ้ามีมือพิมพ์ ก็เชิญเลยครับ  แป๊ะยิ้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มันจะฝืนธรรมชาติน่ะสิ
เพราะถึงแม้ตั้งใจไม่ทำเอง
ร่างกายมันก็จะหลั่งออกมาเอง
โดยอัตโนมัติน่ะครับ

ผู้ชาย ลองไม่ช่วยตัวเองซัก 1-2 อาทิตย์สิ
รับรองว่าหลังจากนั้น จะฝันเปียก

ส่วนน้องๆ ผู้หญิง ไม่รู้เหมือนกัน
ในนี้ไม่มีคนแก่ ที่เป็นผุ้หญิงด้วย
ป้าป๊งป้าปิ๊กอะไรนั่น ก็อยู่นอกเมืองซะแล้ว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กึ๋ยๆ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
มันจะฝืนธรรมชาติน่ะสิ
เพราะถึงแม้ตั้งใจไม่ทำเอง
ร่างกายมันก็จะหลั่งออกมาเอง
โดยอัตโนมัติน่ะครับ

ผู้ชาย ลองไม่ช่วยตัวเองซัก 1-2 อาทิตย์สิ
รับรองว่าหลังจากนั้น จะฝันเปียก

ส่วนน้องๆ ผู้หญิง ไม่รู้เหมือนกัน
ในนี้ไม่มีคนแก่ ที่เป็นผุ้หญิงด้วย
ป้าป๊งป้าปิ๊กอะไรนั่น ก็อยู่นอกเมืองซะแล้ว
หมอนพพร แห่งบอร์ดแตกฟอง  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: [1] 2 3 4