หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: 40 Days & 40 Nights  (อ่าน 11977 ครั้ง)
ไม่เห็นอะไรเลย  ว่างดูก็แค่ตอนที่เค้าหลับกันหมดแล้ว

เห็นแม่บ้านมาเก็บกวาด ฮิ้ววว
เห็นพระ หลายๆท่านก็ทำได้อยู่นะครับ

ถ้าดูจริงๆ พระสมัยนี้คงทำกันได้น้อยนะครับ  พุทธศาสนาเราเสื่อมไปสวนทางกับเทคโนโลยีครับ

ผู้หญิงส่วนใหญ่ทำได้ค่ะ
ผู้ชายร้อยละ 99 ทำไม่ได้ค่ะ

เพราะผู้ชายมันหื่นค่ะ โวย

แล้วเกย์ล่ะครับ อ่านใน FAQs ไม่เห็นเจอ

sexคืออะไรคะ  กรี๊ดดดดด

มันคือเครื่องดนตรีเอาไว้เป่า  ฟอร์ด สบชัย ไกรยูรเศร เป่าเก่งมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ย. 2006, 02:57 น. โดย peeyaijanghohoho » บันทึกการเข้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

เอ่า ฮา  แป๊ะยิ้ม

นั่นมัน Sax  โวย

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 [4]