หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: บ.Cheeze Agency รับAnimator  (อ่าน 5388 ครั้ง)
บ.Cheeze Communication Agency รับสมัครAnimator

CHEEZE STUDIO เราคือผู้ผลิต cartoonanimation
รับสมัคร Animator จิตใจงามรักการ animate สนใจ งานด้าน 2 D ไม่จำกัดวุฒิ ขอให้มีใจรักงานด้านศิลปะ รัก cartoon ชอบวาดเล่นๆ ชอบออกแบบตัว cartoon
รู้จักโปรแกรม  flash และ  Illustrator สามารถใช้โปรแกรม 2 ตัวนี้ได้อย่างคล่องตัว

ส่ง Resume & Prot มาได้ที่ cheezestudio@hotmail.com หรือ 090097002 – แบงค์

ปล.1 น่าจะต้องมี Prot Animation หรือ Protรูปวาดติดตัวมาด้วยนะครับ
ปล.2 คิดไม่ออกพิมพ์อะไรดี
ปล.3 หวังว่าคงได้เจอกันยังไงซะโทรมาพูดคุยกันก่อนก็ได้ครับ

เป็นประกาศ ที่แนวดี

กินรอบวง

prot คืออะไรครับ งง

งบน้อย
คงจะเป็น port มากกว่า ฮิ้ววว
ไม่รับกองบรรณาธิการมั่งละ  ฮือๆ~

โห่

等着
กรุณาติดต่อ  สาวกที่ชื่อ  เกย์ๆ  กัมๆๆ  กามมมมมมๆอะไรเนี่ยครับ  เห็นว่าหางานอยู่เหมือนกัน   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เฮ้ย บักกัม เค้าทำกับผมอยู่นิ หรือว่า.......

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เฮ้ย บักกัม เค้าทำกับผมอยู่นิ หรือว่า.......

อ้าว เจ๊แกสังกัดบริษัทลุงเหรอครับ

รับลูกจ้างเพิ่มมั้ยครับ หื่น

(เอ้อใช่ การ์ตูนที่ลุงจ้าง ผมยังไม่ว่างทำเลย ไม่เป็นไรครับ กำลังจะสอบแล้ว จะว่างละ ง่ะ)
ก็ตูแจกงานให้เอ็งยิกๆอยู่เนี่ย เล่นตัวไม่รับซะนี่  ชิ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ง่ะ รับครับ

แต่ยังไม่ได้ทำ กร๊าก  พฤหัสหน้าก็เป็นไทแล้วครับ กรี๊ดดดดด
ไอ้ป้อมเพื่อนตูบ่นๆ ว่า imagimax ลดเงินเดือนพนักงานทั้งบริษัท
ลดเยอะซะด้วยนะ มันทำงานมา 3 ปี ตอนนี้เงินเดือนเหมือนเด็กจบใหม่เลย
ถือว่าเลวร้ายมาก

เอาจู๋นี้ไปฝากมันดีกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนอย่าลืมเอาจู๋ห่อใบตองด้วยนะครับ  หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สอบเสร็จ ว่าง 7 วัน

ไปค่ายเว็บฯอาสา  ปิดเทอมไม่ทำงานแ_่งแล้ว
โดนโกงตังค์ไปตั้ง 900 ...เคืองลูกค้าทั้งโลกเลย
ทำฟรีๆ สบายใจกว่า
 หน้ามึน
โถ...ในชีวิตฟรีแลนซ์ ผมเคยโดนมากที่สุด เ ก้ า ห มื่ น ครับ  อย่าคิดมากเลย ลูกค้าดีดีมีอีกเยอะ
โดนต้มเป็นเรื่องธรรมชาติครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: [1]