หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงใยอนามาง...?  (อ่าน 39022 ครั้ง)
โหะ...

ถามผู้มีประสบการณ์ ...ถุงยางอนาทัยนี่มีแบบสีแสบๆไหมจ๊ะ แล้ว ซื้อได้ที่ไหน อยากได้สีชมพูแป๋นๆ

ขอบพระคุณค่ะ  เกย์ออก
สวัสดีจ๊ะ น้องมิยาบิเฉยๆ

คิดถึงจังคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
ตัดสินใจอยู่นาน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตอบก็ได้

"ไม่มีครับ" ถึงมันจะมีสีแต่มันก็เป็นแบบใสๆ  ถุงยางที่อนามัยแจก จะสีเข้มที่สุดครับ

ถ้าขี้เกียจไปอนามัยก็ ยี่ห้อ สวีททีน กลิ่นสตอเบอรี่ รู้สึกว่าจะสีชมพูเข้มหน่อย

ถ้าจะนำไปจัดนิทรรศการ ให้ใช้ลูกโป่งยาวๆที่เอามาดัดเป็นหมา มาประยุกต์แทนได้ครับ

ถ้ามีคนถาม "ถามว่ารู้ได้ไง"
ขอตอบไปจากใจว่า "เคยจัดนิทรรศการ"

กินรอบวง
เคยเห็นที่ร้านขายถุงยางแถวพัทยา
มีแบบเรืองแสงด้วยนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เรืองแสง งั้นเหรอ

กลัวมองไม่เห็นเหรอครับพี่อ๋าห์
 ฮี่ๆ

กินรอบวง
ตัดหน้า  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เคยเห็นเพื่อนเอามาเป่าเล่นค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โกรว์ อิน เธอะ ด๊าร์ค
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มีค่ะ เคยเห็นจากงานที่โรงเรียน
แต่เห็นว่ายี่ห้อพวกนี้ไม่ทน + สารเคมีอาจเป็นอันตรายต่อร่างกายด้วย

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

เอ่อ บางรุ่นมันมีแบบ เป็นตะปุ่มตะป่ำ

แบบเป็นหนามแหลมๆก็มีนะ (เป็นยาง)

แต่เห็นสีสันแสบทรวงสุดก็ โกรวอินเดอะดาร์คแหละ

นอกนั้นก็สี กล้วย สี สตอเบอร์รี่ สีฟ้า น้ำเงิน เหลือเขียว

เอ่อ ครบแล้วมั้ง

ส่วนสีรุ้งพี่ไม่เคยเห็นหว่ะน้อง บิ เฉยๆ
ไอ้ของแบบนี้มันมีทุกสิ่งให้เลือกสรรฮ์อยู่แล้ว

แต่ถ้าจะรีเควส ไปบอกพี่ทอมก็ได้นะ 55

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
น่าจะทำถุงยางรสทุเรียน  รสลำไย เนอะ 

ใช้แล้วเป็นร้อนในด้วย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 เหลือบ ถ้ามีรสลำไย

ไม่อยากคิดสภาพ   หน้ามึน

เลวยั้นเงา
รสต้มยำกุ้ง แสบซ่านถึงทรวง  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 เหลือบ  ดีไม่มีรสน้ำพริกนรก หรือ พริกกะเหรี่ยง 

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 15