หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: HBDน้องไหมแมน^^  (อ่าน 8280 ครั้ง)
วันนี้นอกจากจะเป็นวันเกิด ลุงเจฟ แล้ว
ก็เป็นวันเกิด น้องไหมด้วยจ้า ....  ยิ้มน่ารัก

ห่างกันตั้ง 10 ปี  เกย์แอบ

ของให้ไหมเป็นน้องสาว(ชาย)ที่น่ารักของทุกคน
เรียนเก่งๆ แบบนี้แหละ 4.0 อย่าลงนะ .. 
เป็นที่รักของเพื่อนๆ
สูงไวๆ ...
เจอแต่สิ่งที่เป็นสุข ...
น่ารักแบบนี้ตลอดไปจ้า 

รักน้องไหมเน่อ  จ๊วบ
น้องสาวพี่ ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ย. 2006, 19:11 น. โดย ลักลั่น » บันทึกการเข้า
ขอให้มีความสุขทุกๆวันครับ
 (อิอิ)

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า
อย่างนี้ไหมก็เป็นเยาวชนแล้วดิ  คริคริ

ว้ายแก่ (กว่าเราตั้ง 4 เดือนแหนะ  ฮิ้ววว)

ป.ล.
- ชอบของขวัญที่ให้ไปมั้ยจ้ะ  เกย์แอบ
- หวังว่าจะได้เข้ามาอ่านนะ   หน้ามึน

พี่อุ๊เรียกร้อง  กรี๊ดดดดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ย. 2006, 20:03 น. โดย MINI~ » บันทึกการเข้า

<3.
สุขสันต์วันเกิดนะครับ  ยิ้มน่ารัก
สสวก. จ๊ะน้องไหม เกิดห่างกัน 10 ปีพอดี  ปลื้ม

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดนะครับ
HBD นะครับ ยิ้มน่ารัก
มีความสุขมากๆนะจ๊ะ เรียนเก่งๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
HBD ครับ อวยพรเหมือนกับ โพสล่างผมทุกโพส เลยครับ

กินรอบวง
แฮปปี้เบิร์ธเดย์นะไหม

ไหมแมนสุดๆอะ  ลันล้า

สิบสี่แล้ว สูงเร็วๆหละ ช่วงนี้ร่างกายกำลังเจริญเติบโต  ฮิ้ววว

เป็นที่รักของทุกคนนะ

ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิด  ปลื้ม
แฮปปี้เบิร์ธเดย์ครับสุดหล่อ ฮิ้ววว
hbd  ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สสวกจ้ะ

เป็นเด็กดี เรียนหนังสือเก่งๆ มีความสุขมากๆ ความสามารถเยอะๆ นะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก
สสวก. น้องไหมค่า

มีความสุขมากๆ นะค้า  ยิ้มน่ารัก

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู  ชิ

Life isn't always made to order.
หน้า: [1] 2 3