หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: วาว วาว HBD เจ้าเจฟเด้อ  (อ่าน 37109 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดเจ้าเจฟ เน่อ

อายุ 24 (ต๊ายแก่หว่ะ) แล้วนะเจ้าเจฟ

หวังสิ่งใดขอให้สมใจนึก

อยากขับ JR ก็ได้ขับ
อยากขับ รถไฟไอน้ำก็ขอให้ได้แล่น

ขอให้ เงินทองไหลมาเทมาให้ตูเน่อ
  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.ย. 2006, 14:10 น. โดย Mikado_953 » บันทึกการเข้า
สุขสันต์วันเกิด
เจอแต่สิ่งดีดีในชีวิตนะคะ ยิ้มน่ารัก
HBD ครับ

ขอให้ได้ขีบเครื่องบินเร็วๆนะครับ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีความสุขในการทำงานนะครับจ่า  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
Happy  BirthDay  เด้อบักเจฟ  ขอให้มีความสุขกับชีวิตให้มากๆเด้อ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
Happy birth day ขอให้รถไฟบินได้(ในซักวัน) มีความสุขมากๆนะครับ ให้น้องรักน้องหลง เกย์แอบ

:25:สุขสันต์วันเกิด
สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์

等着
HBD   ท่านผู้อาวุโส  นะขอรับ   ฮี่...

แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะขอรับ

GooD LucK  for  U..

สุขสันต์วันเกิด  happy  Brithday  นะ ขอรับ
Happy  BirthDay ครับท่าน

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดครับพี่
ขอให้พี่มีความสุขมาก ๆ นะครับ
อายุ 24 แล้วเหรอครับ ทำไม ใบหน้าเดินทางก่อนอายุหล่ะครับ  (อิอิ)  (อิอิ)

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ตั๋วรถไฟฟรี 2 ที่ สำหรับตู เมื่อไหร่จะได้  เกย์แอบ

สสวก. ขอให้มีความสุขกับการกิ๊บตั๋ว  ยิ้มน่ารัก

[ว่างให้เช่า]
มีความสุขและสุขภาพแข็งแรง ตลอดไปนะคะ  ยิ้มน่ารัก

มีเงินมีทองใช้ไม่ขัดสนด้วนคะ  ยิ้มน่ารัก

( จะได้มาแบ่งให้ตูใช้ )

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิด
ใจเย็นลงเยอะๆ มีความสุขมากขึ้นแยะๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอให้ได้ขับโพลาเอ็กเพรส กรี๊ดดดดด
็HBD ค่ะพี่เจฟ(ยอมเรียกพี่วันนึง 55+)
มีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก ขอให้สวย รวย หล่อค่ะ ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดครับพี่
ขอให้พี่มีความสุขมาก ๆ นะครับ
อายุ 24 แล้วเหรอครับ ทำไม ใบหน้าเดินทางก่อนอายุหล่ะครับ  (อิอิ)  (อิอิ)

24 จริงอะ หน้าแตก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12