หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: คทล แจกฟรีจ้า  (อ่าน 7619 ครั้ง)
คือว่าหมีได้ สมส ว่า
คุณสามารถรับ คทล. ยี่ห้อ แอคคิวิว ชนิดใส่1วัน

โดยให้ส่ง สมส ไปที่เบอร์ 4276777
โดยเลือกว่า..

พิมพ์ V5 ไปรับที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
พิมพ์ V6 ไปรับที่เซ็นทรัลลาดพร้าว
พิมพ์ V7 ไปรับที่เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน
พิมพ์ V8 ไปรับที่ซีคอนสแคว

น่าจะเฉพาะทรูมูฟนะคะ
ได้มา 3 คู่ละ 5555

น่าจะส่งได้ถึง 30 กย.นี้ค่ะ

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

*เพิ่มเติม

ตอนไปรับไม่ต้องกรอกไรมาก ไม่ต้องกลัวทำแบบสอบถามจ้ะ ใช้เวลารอเค้าหาของให้แป๊บเดียว  เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2006, 23:18 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ทำไม ไม่เห็นเคยได้ sms อย่างนี้เลยหล่ะ  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
อรใช้เครื่องดพื่อนส่ง เบอร์หมีเล็กส่ง ได้หมดเลย  หมีโหดดดด

คทล คือ อะไร หน้าแตก

ดีแทค อดสิงี้

ง่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
คทล คือ อะไร หน้าแตก

คอนแทคเลนส์จ้ะ  ฮิ้ววว

เป็นชนิดรายวันอะครับ ค่ารถไปกลับ เท่ากับ 1 อันเลย

กินรอบวง
นั่นดิ..คุ้มไหมหว่า.

ใส่ได้วันเดียว แต่ค่ารถไปต่ำๆ ก็ 40 แล้ว

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สาวๆ ใส่แว่นน่ารักกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หนุ่มๆ ใส่แว่นก็น่ารักนะ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ฮือๆ~ ไปซื้อคอนแทคเลนส์มาใส่หละ
ใส่ได้ครั้งเดียวตอนที่ไปซื้อนั่นแหละ...

เอามาใส่เองไม่เคยได้เลย ถอดใจแล้ว  ฮือๆ~

等着
เหอๆ ใส่คอนแทคดีกว่า ขอรับ

ในฐานะที่ผมเป็นคนหนึ่ง  ที่ใส่แว่นมาตั้งอนุบาล 1

รู้สึกว่า แอบรำคาญมากๆเลยนะครับ เวลาเล่นกีฬา

ใส่แล้วเหมือน เอ๋อเหรอ เลย 555+

คอนแทคมันสะดวกดีกว่า  แต่เวลาคอนแทคหลุดก็แย่เหมือนกัน  เจ๋ง

ใส่ตั้งแต่ อนุบาล 1 เหมือนกันครับ

แรกๆ ก็รำคาญนะครับใส่แว่น เล่นกีฬา

แว่นแตกบ่อยก็เพราะใส่แว่นเล่นกีฬา

ตอนเป้นนักบาสเลยถอดแว่นเล่นมันซะเลย ง่ายดี

ตัวทำแต้มด้วยละ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สาวๆ ใส่แว่นน่ารักกว่า

สาวแว่นจงเจรืญ กรี๊ดดดดด

ถ้ามสาวๆที่ไม่ใส่แว่นก็คือ ไม่น่ารักสินะ  ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
หน้า: [1] 2 3