หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: งานวันอาจารย์ศิลป์(เจอกัน)  (อ่าน 28594 ครั้ง)
เศร้า ใจร้ายกันจัง

จริงๆ ตูร้องเพลงจบนะ
แต่ะกดรายละเอียดภายในไม่ตรงเท่านั้นแหละ
ใครดูมิสเตอร์บีนตอนที่เขาไปร้องเพลงในโบสถ์แล้วร้องได้แค่ "ฮาเลลูยา" .. นั่นล่ะตูเลย

ป.ล.คณบดีเดคหน้าเหมือน อ.ศิลป์มากๆ จริงๆ นะ เสียงก็สุดยอดจริงๆ ด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 10:08 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

พัทยาใต้หรือเหนือครับที่ท่วม ท่วมตรงแอ่งกลางถนนเส้นสุขุมวิทใช่หรือเปล่าครับ ผู้ว่าการเมืองพัทยาปล่อยให้น้ำท่วมได้ทุกปี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขออภัยพี่น้องทุกท่าน ข้าพเจ้าไม่ได้ไปงานเย็นนี้แล้ว

เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย

ฝนตกน้ำท่วมพัทยา

เอือม

ใครเอาคลิปตอนร้องเพลงมาฝากด้วยสิ

นะนะนะ ขอร้อง

มากับรถไฟจะทันมั้ยครับ พัทยามีสถานีรถไฟนะครับ มากับขบวนรถ บ้านพลูตาหลวง - กรุงเทพ ก็ได้ครับ ขบวนรถมาถึงสถานีพัทยา 14:20 น. ถึงหัวลำโพง 18:25 น. มางานแล้วค้างคืนที่กรุงเทพที่บ้านเพื่อนก็ได้นี่ครับ แล้วกลับพัทยาเช้าวันเสาร์ที่เอกมัย เพราะว่า วันเสาร์-อาทิตย์รถไฟบ้านพลูตาหลวงไม่มีวิ่ง วิ่งเฉพาะวันจันทร์-ศุกร์

ปล.มารถ บขส. ก็ได้นะครับ ถ้าเือือมรถไฟผม  เอือม
ปอ.ไม่ทราบว่างานมีไปถึงตอนเที่ยงคืนมั้ยครับ
ปฮ.จบ ว.8 โดยจ่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.ย. 2006, 12:35 น. โดย Mikado_953 » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่ได้เป็นครับ เป็นประธานรุ่นกับเป็นเทวดาตะหาก  กร๊าก
(ถาปัดมีไหม ตำแหน่งเทวดาี้)

แต่ประธานสโมที่ร้องเพลงมหาลัยไม่จบนี่...  อี๋~

ใช่ๆ

เห็นหลายคนที่เป็นประธานสโม นายกองค์การ แต่ดันร้องเพลงมหาลัยไม่จบ(พี่ตูก็เป็นหนึ่งในนั้น) 

อี๋~  อี๋~
เด็กหญิงปิ๊ก คงไม่ได้เข้ามาดูแล้วมั้งเนี้ย แนะนำช้าไปหน่อย อีก 10 กว่านาที รถไฟจากบ้านพลูตาหลวงจะมาละ (14:20 น.) ง่ะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ที่ปทุมก็ฝนตกเหมือนกัน
แต่เอาวะ พยายามจะไปให้ได้
ไม่รุ้ท่าช้างตกอยู่หรือเปล่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สกลก็ครึ้มมากๆ ลมแรง ฟ้าร้อง
ฝนตกชัวร์

ไปไม่ได้แน่ตู

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่ได้ไปจ้า ตอนนี้แทะฝาบ้านกินอยู่
ไม่อยากเห็นสิ่งยั่วยุทั้งหลายทั้งปวงเลยจ้า555โฮ่ๆๆ (แต่ความจริงมันเศร้านะ ฮิๆ) ฮือๆ~

แล้วคืนนี้ผมจะทำงานๆๆๆ นะครับอาจารย์555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ไม่ได้เป็นครับ เป็นประธานรุ่นกับเป็นเทวดาตะหาก  กร๊าก
(ถาปัดมีไหม ตำแหน่งเทวดาี้)

แต่ประธานสโมที่ร้องเพลงมหาลัยไม่จบนี่...  อี๋~

ผมเป็นCEO ตึกปั้นนะ 555 เพลงไหนเหรอ เพลงมามะ เหรอครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
แห่ะๆ ไม่ได้ไปเหมือนกัน  เอือม
ฝากสวัสดีอาจารย์ศิลป์ด้วยจ้ะ
กลับมาแล้วครับ  ฮิ้ววว

I ROCK , THEREFORE I AM
กลับมาแล้วครับ  ฮิ้ววว

เป็นไงเก้อ งานสนุกไหม
ตูนั่งดมควันบุหรี่อยู่ใต้ถุนคณะตอนฝนตกล่ะ ง่ะ
(คณะที่หอศิลป์ปิดก่อนเพื่อน ยังไม่ได้ดูเลย โวย )

สติไม่พอจะเล่าครับ  กร๊าก
บ้า ไม่ได้เมาขนาดนั้น เมากลางๆ

แต่ประทับใจมากกกกกกกกกกกกกก
บรรยากศแบบนี้ หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วในประเทศนี้

I ROCK , THEREFORE I AM
เปียกก็เปียก
ฝนก็ตก

ทำไมไม่มีใครใส่เสื้อขาวบางเดินเลยวะ เอือม

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8