หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: โรคหอบ  (อ่าน 4758 ครั้ง)
 :16:เพื่อนเราเป็นโรคหอบไปฝังเข็มมา ที่ต่างประเทศ 2xx,xxx บาท ซึ่งสำหรับฝนนั้นแพงน่าดู

ฝนก็เป็นโรคหอบ ไม่สบายอยู่บ่อยๆ เพื่อนก็เลยแนะนำให้ไป ฝังเข็ม

ถ้าเป็นเพื่อนๆละ จะไปไหม โห

ฝนฝนฝนฝน
แถวนี้ก็เป็นกันเยอะค่ะ  หอบหื่น เกย์ออก
แล้วหายป่ะครับ  ถ้าหายขาด ผมก็ยอม

ผมก็พ่นยาอยู่เหมือนกัน

แนะนำให้เล่นกีฬาดีกว่าครับ

พี่ที่รู้จักเล่นกีฬามา 2 ปี หายเลย

ไม่เปลืองตังค์ด้วยอ่าครับ
แนะนำให้วางค่ะ จะได้ไม่ต้องหอบ  หมีโหดดดด
แนะนำให้วางค่ะ จะได้ไม่ต้องหอบ  หมีโหดดดด

เอือม :39

แต่ก่อนเมย์เป็นภูมิแพ้อากาศ
ออกกำลังกายบ่อยๆมันก็หายไปเองค่ะ

เกี่ยวไหมเนี่ย  งั้นเหรอ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ผมก็เป็น

โดนส่งให้หอบข้าวหอบของบ่อยมากเลย ฮือๆ~
หอบฟาง  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

เคยเป็นตอนเด็กๆ ต้องพ้นยาเหมือนกัน

แต่พอตอนนี้อยู่ๆก็หายไปเอง แต่จะเป็นคนเหนื่อยง่ายหน่อย

ถ้าเป็นไม่หนักแนะนำให้เล่นกีฬาเหมือนกัน น่าจะลองรักษาด้วยตัวเองก่อน

ดีกว่าไปเสียค่ายาแพงๆ 

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ไม่เป็นโรคหอบ แต่คิดว่าถ้าเล่นกีฬาช่วยได้ก็น่าจะดีกว่านะคะ (หุ่นก็จะได้ดีด้วย สุขภาพด้านอื่นก้จะได้ดีด้วยไง)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

เคยเป็นตอนเด็กๆ ต้องพ้นยาเหมือนกัน

แต่พอตอนนี้อยู่ๆก็หายไปเอง แต่จะเป็นคนเหนื่อยง่ายหน่อย

ถ้าเป็นไม่หนักแนะนำให้เล่นกีฬาเหมือนกัน น่าจะลองรักษาด้วยตัวเองก่อน

ดีกว่าไปเสียค่ายาแพงๆ 

ไม่เชื่อ นุ๊กออกจะล่ำ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เคยพ่นครับ
ตอนนี้เลิกแล้ว

ไม่รู้เหมือนกันว่ารอยต่อมันอยู่ตรงไหน
เคยพ่นครับ
ตอนนี้เลิกแล้ว

ไม่รู้เหมือนกันว่ารอยต่อมันอยู่ตรงไหน

ขยายความหน่อยได้ไหมครับ งั้นเหรอ

กินรอบวง
ตอนที่ยังต้องใช้ยาอยู่ กับตอนที่เลิกใช้แล้วมั้ง

ไม่รู้ว่าเลิกใช้ตอนไหนไง

ใช่รึเปล่าจ๊ะเร่  ยิ้มน่ารัก
เป็นหอบหืดต้องหมั่นออกกำลังกายเบา ๆนะคะ อย่าหักโหม

น้องชายเป็นค่ะ....พอมาเป็นนักกีฬาของโรงเรียน มันดีขึ้นเยอะเลย

(อาจเป็นเพราะโตแล้วด้วย)   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
อะไรโต  ฮิ้ววว
หน้า: [1] 2