หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: หมากล้อม  (อ่าน 23614 ครั้ง)
งั้น 100 คิว  ฮิ้ววว
บาร์บีคิว อิ๊กคิว ตะคริว หวยคิว

พอใจมั้ยครับ?
ชั้น 2 อาคารสีลมปาร์ควิว ซอยศาลาแดง 2 ถนนสีลม เขตบางรัก กทม. ( เยื้องกับด้านหลังห้างสรรพสินค้าสีลมคอมเพล็ก)

เล่นช่วงนี้คงไม่มีโอกาสหน่ะครับ  จะสอบแล้ว

ส่วนมากจะเอากระดานมาเล่นแก้หมากเอง ขอรับ

เอาไป +1 ก่อนแล้วกัน เจ๋ง

น่ารักจริงๆ แล้วมันเสียเงินรึเปล่าล่ะ
ใช้เวลาสอบนานมั๊ย ?

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

น่ารักจริงๆ แล้วมันเสียเงินรึเปล่าล่ะ
ใช้เวลาสอบนานมั๊ย ?

นักเรียนและนักศึกษา 20 บาท/ วัน

ประชาชนทั่วไป           40 บาท/วัน

เวลา สอบ 2 - 3 ชม. ประมาณนี้แหละขอรับ

เค้าก็จะเอาคนที่อยู่ในสมาคมมาไล่ระดับให้เราขอรับ
ถ้าแบบว่าไปถึง

"เฮ้ย...ผมเจ๋ง เอาเจ้าสำนักมาสู้เลย" แบบนี้ได้เปล่าครับ

กินรอบวง
ถ้าแบบว่าไปถึง

"เฮ้ย...ผมเจ๋ง เอาเจ้าสำนักมาสู้เลย" แบบนี้ได้เปล่าครับ

เหอๆ คงได้มั้งครับ

ได้สันเท้า  คนแถวนั้น ไปตามๆ กัน  555+
หวาว เจ๋งกันทั้งนั้นเลย เจ๋งเงียบเว้ย
วันหลัง ชี้แนะให้ผมด้วยนะครับ กรี๊ดดดดด

username noofangkow นะครับ  เกย์ออก

เจอกันก็ทักกันได้  (ถ้ายังเล่นอยู่อะนะ)

ปล. ใช้ หนูฟางข้าว เพราะจะได้ดูคิขุ น่ารัก เพื่อจะได้มีคนออมมือให้ 555+

ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมใช้ hpbook ครับ อยู่ thaibg เหมือนกัน เล่นมั่งไม่เล่นมั่งแล้วแต่อารมณ์ครับ

เป็นชื่อกระจู๋เป็นหมากกระดานได้มั้ยคะ  ยิ้มน่ารัก
โอเทลโล่น้อยใจ  ยิ้มน่ารัก

/เป็นแค่คนปลายแถวของวงการค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 09:54 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

เคยชอบ เพราะการ์ตูนพาไป แต่ตอนนี้ลืมหมดแล้ว โฮะๆๆ

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

อยากเล่นโอเทลโล่  กรี๊ดดดดด
วันนั้นเล่นกะป๋าเลย์ นุ้กหนุก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เล่นไม่เป็นค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ขอบใจเป็ดข้างบนมาก

เล่นไม่เป็นค่ะ   ฮิ้ววว

เกย์ออก รู้ตั้งแต่กระทู้นี้ยังไม่ได้ตั้งเลยว่านัทเล่นไม่เป็น
เอ่อ ว่าแต่นัทรู้จัก ox รึเปล่า กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7