หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: แฉชื่อจริงของเคน  (อ่าน 16428 ครั้ง)
โอ้เย่ หน้้า5แล้ว กรี๊ดดดดด
คราวนี้ก็มานั่งรอเทพ  ฮิ้ววว

Life isn't always made to order.
5 นะ เฉลยสิ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
หน้าห้า แล้วครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

กินรอบวง
เด็กชายสุระเยน  เคนสุระยวย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
   เด็กชายโอบีวัน เคนโนบี  ไอ้มืดหมี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เด็กชาย เคนจัง จอมแก่น   ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อย่าปั่นเกินหน้าห้านะครับ
เดี๋ยวมันไม่เฉลย
จขกจ. มันมาแล้วแต่มันอยู่ที่ ลลพ. ไม่โผล่มาที่นี่ซะที  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผมเคยโพสต์อะไรแบบนั้นซะที่ไหนกันเล้า หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ปั่นมาตั้งไกล จะปล่อยให้ตกไปง่ายๆอย่างเงี้ยเหรอครับ

กินรอบวง
รอนานแล้วเนี่ย หมีโหดดดด

ดักฟายปล่าวเนี่ย  อี๋~

Las Noches Rubicundior
เฉลย ชื่อเดียวกะตู (ศุภณัฐ)  ง่ะ

ไม่ได้ล้อเล่นนะครับ ตอนสมัครเข้ามา พี่เคน ก็จมล.มา

แอบอ้างจาก: รับทำวิทยานิพนธ์
ชื่อจริงเหมือนกันเลย(ศุภณัฐ) (อิอิ)
อย่าบอกใครนะ เกย์แอบ

เกย์ออก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ปิ๊งป่อง ลันล้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6