หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: โรคจิต?  (อ่าน 28494 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด แน่นะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
งับงับ งับงับ  เกย์ออก

กินรอบวง

อะ แน่ซิ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ป ปลา สระ เอ อ่าน ว่า เป เติมไม้จัตวา  บนหัว ปลา อ่านว่า เป๋

ใช่มั้ย เอ เกย์แอบ
 ง่ะ

ชิ  โรคจิต

เห็นมะกลับเข้าเรื่องละ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ล้อเล่น   ฮี่ๆ  เห็นงี้เฟิร์นเลือกนะ  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
ยังไม่ใช่โรคจิตครับ
ภาษาทางการแพทย์มันมีชื่อภาวะนี้....(แต่ตูลืม ลองถามหมอgiftดู น่าจะยังจำได้)
แต่บอกทางแก้ให้ง่ายๆคือ หางานอะไรที่เป็นชิ้นเป็นอันมาทำ และช่วงสัปดาห์นี้อย่าปล่อยตัวให้ว่าง ... อาการนี้เจอเยอะในเด็กม.ปลาย(เมื่อก่อน)

ถ้าเต่าจะรู้สึกดีขึ้นสักนิด... จะบอกว่าเมื่อก่อนผมก็เป็น  ... ใครๆเขาก็เป็นกัน
ภาษาไทยเขาเรียกว่าฟุ้งซ่านครับ  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ตราบใด ที่ห้าโอไม่มีผิวแทนที่สีขาว  คริคริ

ก็ไม่เป็นส้มโอที่เจ็นัทไม่ปลื้มหรอก

ส้มโอบ้านไหน เปลือกดำไม่พอ ใจยังดำตามอีก  ยิ้มน่ารัก สกปรก

ฮือๆ~  รักเฟิร์น 

เลวยั้นเงา
ดีขึ้นบ้างแล้วครับ

พอถึงจุดที่เครียดมากๆ ทนไม่ได้แล้วมันก็ระบายมากับน้ำตาเอง
เสร็จแล้วก็สบายใจ เริ่มสะสมความทุกข์ต่อ

เมื่อวานนั่งร้องไห้ตอนฝนตก แล้วก็เอามีดกรีดนิ้วมือซ้าย
ปล่อยให้ฝนชะเลือดลงดิน กรีดไปสี่นิ้วแล้วก็นึกได้ว่ามันจะเจ็บ
รู้ตัวนะ ว่ากำลังฟุ้งซ่านมากๆ รู้ว่ากำลังทำอะไร แต่มันสวยดี
นั่งดูเลือดไหลออกจากปลายนิ้วช้าๆ แล้วดูตัวเองทรมาน

คงไม่ได้โรคจิต แค่เป็นประเภทหนึ่งของคนที่เป็นไปอย่างนั้นเอง
ผมระบายความเครียดไม่เป็น ต้องรอให้มันทนไม่ได้ แล้วถึงเป็นแบบเนี้ย

กลับมาทำงานต่อแล้วนะ
ดีแล้วหล่ะครับ 

เปงกาม (กำ)ลาง (ลัง) ใจ ให้ นะครับ

พอถึงจุดที่เครียดมากๆ ทนไม่ได้แล้วมันก็ระบายมากับน้ำตาเอง
เสร็จแล้วก็สบายใจ เริ่มสะสมความทุกข์ต่อ

เมื่อวานนั่งร้องไห้ตอนฝนตก แล้วก็เอามีดกรีดนิ้วมือซ้าย
ปล่อยให้ฝนชะเลือดลงดิน กรีดไปสี่นิ้วแล้วก็นึกได้ว่ามันจะเจ็บ
รู้ตัวนะ ว่ากำลังฟุ้งซ่านมากๆ รู้ว่ากำลังทำอะไร แต่มันสวยดี
นั่งดูเลือดไหลออกจากปลายนิ้วช้าๆ แล้วดูตัวเองทรมาน

คงไม่ได้โรคจิต แค่เป็นประเภทหนึ่งของคนที่เป็นไปอย่างนั้นเอง
ผมระบายความเครียดไม่เป็น ต้องรอให้มันทนไม่ได้ แล้วถึงเป็นแบบเนี้ย

กลับมาทำงานต่อแล้วนะ

งั้นเหรอ งั้นเหรอ งั้นเหรอ

กินรอบวง
- -''

SM ? (Sorisori Madden)

ง่ะ
ถ้าไม่ได้ล้อเล่นในเรื่องนี้ ผมแนะนำว่าควรไปหาจิตแพทย์ครับ
ไปคุยถึงเรื่องอาการที่เป็น เพราะถึงยังไม่ถือเป็นโรค แต่ถ้ามีการทำร้ายตัวเองแบบนี้มันก็ไม่ปกติครับ

ทีหลังถ้าจะทำร้ายตัวเอง เลือกแบบที่มันไม่มีแผลดีกว่าครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เอ๊ะ เมื่อวานกรมอุตุรายงานว่าฝนไม่ตกนี่ครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10