หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: โรคจิต?  (อ่าน 28470 ครั้ง)
ไอ้เร่ ไปแนะนำมันทำไม  โวย

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
แนะนำให้ระบายๆ ออกมาบ้าง  ยิ้มน่ารัก
มาปั่นบอร์ด บ่อยๆสิคะ
หายเครียด  ฮิ้ววว

<3.
หื่น ปรึกษาตูได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
การระบายออกเป็นสิ่งที่ดีที่สุดจ๊ะ   ลันล้า

เลวยั้นเงา
หาอะไรทำให้ไม่คิดมาก พยายามอย่าอยู่เงียบๆคนเดียว เพราะมันจะฟุ้งซ่านได้ง่าย

ออกกำลังกายบ้าง พอร่างกายเราเหนื่อย  ก้ทำให้หลับง่ายๆโดยที่ไม่ต้องคิดอะไรค่ะ ยิ้มน่ารัก
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 09:55 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

พูดมากๆครับ ใครทำอะไรไม่ดีให้ก็ด่าแม่งเลย(โดยเฉพาะจารย์) ใส่อารมร์เต็มที่ (แต่ไม่รับรองชีวิต  หน้าแตก)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เราก็เป็นนะ
เวลาเห็นคนอื่น(ที่ไม่ใช่คนรู้จัก หรือคนที่เราไม่ชอบ)
กำลังเดินลงบันไดข้างหน้าเรา
แล้วอยากจะผลักให้ตกบันได

แต่เคยเผลอทำแค่ครั้งเดียว
จะผลักอาจารย์ตกบันได
เพราะโกรธที่แกบ่นๆๆด่าๆๆ
ก็คิดว่า
ถ้าผลักคงไม่ถึงตาย แต่แกแก่แล้วคงไม่มาสอนอีกนาน
แล้วให้เพื่อนเป็นพยานว่าเราไม่ได้ทำ
(เพราะเพื่อนทุกคนก็ไม่ชอบอาจารย์คนนี้)
พอคิดได้ก็ยื่นมือจะผลักเลย
แต่เพื่อนมาจับมือไว้
เลยได้สติ  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไมรู้ครับ ผมไม่เคยเป็นแบบนี้ครับ555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ไม่เคยเช่นกัน

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ติดไวรัสฆ่าตัวตายแน่เลย

(มาจากการ์ตูนเผ่าหายนะ)

ฮิ้ววว

แต่หมีแอบโรคจิต เล็กๆ  ง่ะ

ไม่เคยคิดแบบนี้เลยนะ แค่จินตนาการว่าถ้าตัวเองอยู่ในสถานการณ์ที่ต้องต่อยตี

จะทำยังไงเป็นขั้นตอน จำได้แค่ กระทืบๆๆ แล้วก็กระทืบ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถามว่าเคยมั้ย ?
ใกล้จะเคยแล้วครับ

ฮิ้ววว
วัยรุ่นก็งี้แหละ555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
พี่เต่าไม่ใช่วัยรุ่นแล้วครับ
ดูสิ หน้าแก๊~ แก่~

(มีความไม่ปลอดภัยในสวัสดิภาพแล้วสิ  (เหงื่อแตกพลั่ก))
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10