หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุผลที่แตกต่าง  (อ่าน 13288 ครั้ง)
จุดมุ่งหมายเดียวกันก็เข้ากันได้ครับ
ต้องเด็ดเดี่ยว ที่จะโดดเด่น เด้งดึ๋ง ดูดดื่ม ดูมดูม นะนุ๊ก  เกย์ออก

ที่ขีดเส้นใต้คือสิ่งที่ไม่มี   ง่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ทำไมจะไม่มีวะนุ๊ก แค่มันย้ายจาก บน ลงมาตรงพุงเอง  ฮิ้ววว
อารมณ์ที่แตกต่าง สิ่งแวดล้อม สังคม สิ่งแวดล้อม เหตุผล
ความคิด ทัศนคติส่วนตัว เมื่อแตกต่าง แล้วยังสามารถอยู่ร่วมสังคมเดียวกันได้มั้ยครับ?

บางทีสิ่งที่แตกต่างอาจเป็นการเติมเต็ม ของกันและกันนะขอรับ

สิ่งที่แตกแต่งทำให้เกิดการแตกหนอ ของ ความคิด และทัศนะคติจากประสบการณ์ที่แตกต่างกันไป

คงไม่มีใครเหมือนใครไปหมดทุกอย่างอยู่หรอกเนอะ

สังคมเราเกิดขึ้นจากความหลากหลาย  แต่ก็สามารถกำหนดกฎเกณฑ์ให้เราอยู่ร่วมกันได้

ความเหมาะสมเท่านั้นหน่ะขอรับ  จะรวมสิ่งต่างๆอยู่ด้วยกัน

ทำไมจะไม่มีวะนุ๊ก แค่มันย้ายจาก บน ลงมาตรงพุงเอง  ฮิ้ววว

แหมพูดจาเข้าหู

เดี๋ยวก็ กระโดดจูบด้วย ขาคู่หน้าหรอก  ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ

Today you , Tomorrow me.
 เหลือบ  นมใครอีกล่ะ

เลวยั้นเงา
ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ

คนไทยด้วยกันเรื่องเล็กค่ะ

ปลื้ม

เหลือบ นมใครอีกล่ะ

ทาทาไง ดูมดูม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทาทาไง ดูมดูม

ว้ายเช้ยยเชยอะ

เดี๋ยวนี้เขาต้อง El Nin-Yo!

หนึ่งคนล้านความคิด
หนึ่งชีวิตล้านความฝัน
หนึ่งคนล้านความสัมพันธ์
หนึ่งเธอเท่านั้นสำคัญกว่าล้านคน 

ยิ้มน่ารัก

กินรอบวง
ตอนนี้เรากำลังเห็นเหตุผลที่แตกต่างกันในการเข้ามาแสดงความเห็นในกระจู๋นี้

Today you , Tomorrow me.
 เหลือบ  ร้อยพ่อพันแม่ค่ะ   

เลวยั้นเงา
จิตตัง นานา...

ต่างคน   ต่างความคิด  ต่างชีวิต  ต่างจิตใจ

สิ่งที่สำคัญ คือ เข้าใจซึ่งกันและกันนะขอรับ
ทำไมพวกจิ้งจกชอบเอา FWD MAIL มาโพสกันนักนะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: 1 [2] 3 4