หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้วิธีกำจัดคีเกี้ยมบ้างคะ  (อ่าน 32818 ครั้ง)
ใจเย็นๆครับ เดี๋ยวจะให้เด็กพาไปรายงานตัวนะครับ ทุกคนพร้อมปฏิบัติงานทุกเมื่อครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ท่านผู้นี้ จะมาแนวไหนเนี่ย

กินรอบวง
คือยังไงดี ก็เห็นแล้วครับ กระจู๋แนะนำตัว กับเผยผิวน่ะ
แต่พอดียังไม่มีเวลาพอที่จะทำไอ่สองอย่างนั่นได้ เลยต๊ะไว้ก่อน
ก็เลยลงสั้นๆอย่างนั้นไปพลางๆก่อน รูปก็กดกันสดๆเลยครับ พอดีกล้องมันต่ออยู่กะคอมแล้ว

อาจจะมีเล่นมุขมึนๆมั่วๆลามปามไปบ้างก็ขออภัยเด้อ กะลังเมา PHP
อ่านเอาจากเว็บอย่างเดียวนี่มันยากดีจริง สงสัยต้องไปซบอกน้องแตงโมที่เน็ตดีไซน์ซะมั้ง

ถ้าใครโดนผมกวนตีนอย่าโทษผมเลยนะ โทษคุณยักษ์เค้าโน่น ต้นเหตุ

ดันชวนมือขยันมาปั่นกระจู๋ เกย์ออก

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ขอแนะนำให้ลุงบัง (ชื่อน่ากลัวจะเป็น หน.คปค.) ไปเอารูปที่เป็นดิสเพลย์ในเอ็มมาเผยผิวครับ
รูปนั้นหล่อเอาการ เกย์ออก

(ไปเผยบนหิ้งนู่นนนน)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เผยมาเรียบร้อย พอดียังไม่ง่วง

ใครแซวหัวตรูขอให้เข้าตัว เพี้ยงๆๆๆๆ
เอาปืนอัดลมยิงให้มันตกลงมา

แล้วเอามีดผ่าพุง ควักไส้มันออกมา

เอาทิชชู่ยัดเข้าไปแทน เย็บแผลกลับที่เดิม

-----------------------------

โหดไปเหรอ

งั้นแค่ยิงให้ร่วง แล้วจับไปแช่ตู้เย็น
โห...

กินรอบวง
มีวิธีกำจัดแมลงสาบที่ไม่ต้องใช้ข้าวของในบ้านบ้างไหมครับ กลัวของเลอะ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอาปืนอัดลมยิงให้มันตกลงมา

แล้วเอามีดผ่าพุง ควักไส้มันออกมา

เอาทิชชู่ยัดเข้าไปแทน เย็บแผลกลับที่เดิม

-----------------------------

โหดไปเหรอ

งั้นแค่ยิงให้ร่วง แล้วจับไปแช่ตู้เย็น

มันคงอยากตายตั้งแต่ถูกยิงแล้วล่ะ  เฮ้ย!?
มันคงอยากตายตั้งแต่ถูกยิงแล้วล่ะ  เฮ้ย!?

มันคงอยากตายตั้งแต่เห็นพี่ดาแล้วหละ กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง

แล้วก็ถึงเวลาลุ้นระทึกกับคำถาม 8 ช๊อยส์

1. เอาไปปล่อยนอกบ้าน
2. ปิดฝาแล้วทิ้ง
3. ตดใส่แล้วปิดฝา
4. ปิดฝา เขียนชื่อที่อยู่ ติดแสตมป์ ส่งให้คนที่คุณรัก
5. ปิดฝาแล้วทิ้งขยะ
6. เทน้ำเดือดให้เต็ม ปิดฝา ทิ้งไว้ 3 นาที รับประทานได้
7. ต้มด้วยไฟปานกลาง 5 นาที จนเดือด ใช้ไฟอ่อนต้มต่ออีก 5 นาที หมั่นคน
8. เอากระเป๋งไปวางหน้าทำเนียบ วานทหารขับรถถังทับ

ข้อสอง กับข้อห้านั่น ต่างกันยังไง?

สามัคคี คือ ความมันส์!!
ข้อสอง กับข้อห้านั่น ต่างกันยังไง?

2. ปิดฝาแล้วเอาจิ้งจกไปทิ้ง
5. ปิดฝาแล้วทิ้งขยะ ไม่ได้ทิ้งจิ้งจก เก็บมันไว้ดูเวลาปวดขรี้

อ่ะ เดี๋ยวจะมาหาว่า ไอ้บังแม่มโม้ แหกตา เอากะเป๋งนิสชินดักจิ้งจก

เจ๋ง สุดยอดเลย นายแน่มาก

กินรอบวง
ตัวเป็นๆเลย (อิอิ)

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10