หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้วิธีกำจัดคีเกี้ยมบ้างคะ  (อ่าน 32829 ครั้ง)
 เหลือบ  อย่าไปทำลายล้างมันมาก...ระบบนิเวศน์มันจะเสีย 

เลวยั้นเงา
แถลงการณ์

จิ้งจกกินแมลง ไม่มีแมลงจิ้งจกไม่มี ผิด ผิดดดดดดดดดด จิ้งจกกินข้าวได้ จิ้งจกกินกับข้าวที่อยู่บนโต๊ะได้ จิ้งจกกินไก่ในข้าวมันไก่ได้ กินเป๊บซี่ได้ กินอาหารปลาได้ ทุกอย่างที่เรากิน มันกินได้หมด

อยากกำจัด

เอากระเป๋งของใครก็ได้ ใหญ่ๆหน่อยก็ดี ปกติใช้กระเป๋งของขนมนิสชินแบบสูง ไปวางติดกำแพง ตรงที่มันชอบอยู่

เอาน้ำมันลูบทาบางๆ ที่ผนังกระเป๋งนั้นๆ น้ำมันพืชก็ได้ ใครจะใช้เบบี้ออยหรือน้ำมันมะกอกก็เอา ลื่นดีเหมือนกัน

ใส่ขนมปังพวกคุ๊กกี้ หรืออาหารอะไรก็ได้ที่ไม่มันเยิ้ม ไม่เผ็ด ไก่ย่าง หมูทอด ได้ผลดีแล

หลังจากเราออกจากบ้านไปนานๆ กลับมาจะเห็นมันแอ้งแม้งทำตาแป๋วคล้ายพอลล่าอยู่ในกระเป๋ง

.................................................................

แล้วก็ถึงเวลาลุ้นระทึกกับคำถาม 8 ช๊อยส์

1. เอาไปปล่อยนอกบ้าน
2. ปิดฝาแล้วทิ้ง
3. ตดใส่แล้วปิดฝา
4. ปิดฝา เขียนชื่อที่อยู่ ติดแสตมป์ ส่งให้คนที่คุณรัก
5. ปิดฝาแล้วทิ้งขยะ
6. เทน้ำเดือดให้เต็ม ปิดฝา ทิ้งไว้ 3 นาที รับประทานได้
7. ต้มด้วยไฟปานกลาง 5 นาที จนเดือด ใช้ไฟอ่อนต้มต่ออีก 5 นาที หมั่นคน
8. เอากระเป๋งไปวางหน้าทำเนียบ วานทหารขับรถถังทับ

เจ๋ง ถูกใจ +1
ตดใส่แล้วปิดฝา แล้วเขียนที่อยู่ ส่งให้คนที่รัก  กร๊าก กร๊าก   เข้าท่า
เจ๋ง ถูกใจ +1
ตดใส่แล้วปิดฝา แล้วเขียนที่อยู่ ส่งให้คนที่รัก  กร๊าก กร๊าก   เข้าท่า

เข้ามาไม่ทันไร โดน+เปิดซิงซะแล้ว เกย์ออก

ผมจะจดจำไว้ในหัวใจตลอดไป ว่าผมเสียความบริสุทธิ์ของจิตพิสัยให้คุณ เดอะบุ๋ม จ๊วบ
 เหลือบ

:26:แนะนำตัวก่อนสิคะ   ตามด้วยเผยผิว

ถ้าแนะนำตัวถูกใจ ก็จะเสียบริสุทธิ์ให้พี่แอนอีกค่ะ

ถ้าเผยผิวถูกใจก็จะได้ จากหมีอีก

ตามนั้นนะคะ   เป็นขั้นตอน ยิ้มน่ารัก
เอือม อย่ามายัดยาบ้าใส่ตู

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เหลือบ

:26:แนะนำตัวก่อนสิคะ   ตามด้วยเผยผิว

ถ้าแนะนำตัวถูกใจ ก็จะเสียบริสุทธิ์ให้พี่แอนอีกค่ะ

ถ้าเผยผิวถูกใจก็จะได้ จากหมีอีก

ตามนั้นนะคะ   เป็นขั้นตอน ยิ้มน่ารัก

เหรอ  งง

เอือม อย่ามายัดยาบ้าใส่ตู

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ใส่ไปด้วยว่าเฉพาะผู้ชาย  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
งั้นแนะนำตัวก็ได้ กะว่าจะแอบเนียนเลยซะหน่อย ..ชิ

คือดันไปทำเว็บขึ้นมาเว็บนึง แบบไม่ตั้งใจ

ตั้งบอร์ดมั่วๆมาหนึ่งอัน

ขโมยฟอนท์จากเว็บฟอนต์แห่งหนึ่งมาตั้งเยอะ

ทำไปทำมาคนดันเข้าเยอะแบบไม่ได้ตั้งใจ

ตั้งแต่นั้นจากไม่ตั้งใจทำก็เลยต้องตั้งใจทำ

ทีนี้โฮสต์เขาตั้งลิมิตแบนวิดไว้ 10gb ต่อเดือน

ก็ดันเกินไป 15 gb แบบไม่ตั้งใจ

โฮสต์เขาเลยตั้งข้อหาใช้แบนวิดเกิน

แล้วเขาก็ตั้งใจไว้ว่า ถ้าเดือนหน้าเกิน กูจะเอามึงออก

ก็เลยตั้งใจว่าจะย้ายโฮสต์

แล้วก็ไปเจอโฮสต์ที่หนึ่งโดยไม่ตั้งใจ

โฮสต์นั้นก็ดันมีลูกค้าเป็นเว็บฟอนต์แห่งหนึ่งตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้

ก็เลยแอด msn ไปคุยกับเจ้าของเว็บซะตั้งนาน

อ่านเว็บเขามาตั้งหลายปี เพิ่งได้คุย

ก็เลยเข้ามาสมัครสมาชิกซะตั้งแต่วันนั้น

มาวันนี้ ได้ร่วมปั่นกระจู๋ ก็ไม่รู้ว่ามันจะตั้งมั้ย

ตั้งแต่นี้ก็ขอฝากตัวด้วยแล้วกันนะครับ

...............................................................

ตามด้วยเผยผิว

ง่ะ

ง่ะ
จ๊วบ หนอยยย...อย่าหลบเด่ะ ไม่โดนเลย เห็นมั้ย

งั้นเหรอ

อะหยังหว่า

กินรอบวง
จ๊วบ หนอยยย...อย่าหลบเด่ะ ไม่โดนเลย เห็นมั้ย

นี่มุกรึปล่าว  งง

ถ้ามุกจะได้ช่วยขำ  เกย์แอบ

บทความวิชาการครับ อย่าขำ
ล้อเล่นกับระดับเทพไม่ดีนะครับ ขอเตือน (ดูดาวซะก่อน) ฮี่...
มีกระจู๋ แนะนำตัวด้วยนะครับ ลองหาดูไม่ยากหรอกอยู่บนหิ้ง
เอ่อ แล้วกระจู๋ เผยผิว ก็มีนะครับ ลองหาดูไม่ยากหรอก อยู่บนหิ้ง

แล้วก็ อยู่้บนหิ้งอ่ะ เข้าไปดูเซ่ แน๊ ยังอีก!!!
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10