หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: อันเนื่องมาจากภาษาเปลี่ยนแปลงบ่อย  (อ่าน 12177 ครั้ง)
เพื่อนฉะหนิด  กรี๊ดดดดด

<3.
ดากานดาเล่นหนังเรื่อง รักหนีที่บางปะกง ครับ

กินรอบวง
ขอบคุณครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

นึกว่าเจ้าเคนเล่นมุก หมีโหดดดด

งบน้อย
ดากานดำที่แสดงเรื่องเพื่อนเสนียดอะหรอ
อ่ะ...เซ็งค่ะ ช่องสามน่ะเดี๋ยวนี้ขายพิธีกร แล้วพิธีกรก็ด้วยความดังแล้วไม่พัฒนาความสามารถของตน
กลับทำให้แย่ลงไปอีก เห็นทุกวัน เห็นแล้วเครียด เรื่องเด่นเย็นนี้อ่ะ
พิธีกรหญิงน่ะ ผมสั้นๆ จำชื่อไม่ได้ อ่านข่าวมั่วได้ทุกวัน พยายามดูมานานนม กลับอ่านได้ชุ่ยและไม่รู้ตัวว่าตนเองอ่านผิดด้วย
วันนั้น จำได้ดี วันต่อต้านการฆ่าตัวตายโลก กลับอ่านว่าวันฆ่าตัวตายโลก เฉยเลย แถม...ไม่รู้ตัว พูดซ้ำอีก 2 ครั้ง
แล้วอีกหลายคนมากมายในช่องสาม อ่านผิด อ่านมั่ว มั่วนิ่ม
ซูเปอร์สปอตเหมือนกัน ( ตอนเช้าๆ อ่ะ ไม่แน่ใจว่าผิดรายการมั้ย ) จะมีผู้หญิงผมสั้นๆ อีกคน ที่อยู่รายการ 30 ยังแจ๋วด้วย
อ่านชื่อนักกีฬาสลับคน สมมติอันที่จริงนายก.แพ้ แต่การอ่านข่าวปรากฏว่านายก.ชนะซะงั้น งง!

เซ็งค่ะ เซ็งอย่างแรง ข่าวก็มั่ว พิธีกรก็บ้า อ๊ากซ์ซ์ซ์ซ์ซ์ซ์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2006, 00:33 น. โดย Furozang » บันทึกการเข้า

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

แอบอ้าง
นายก.แพ้ แต่การอ่านข่าวปรากฏว่านายข.ชนะ

มันก็ความหมายเดียวกันไม่ใช่เหรอครับ งั้นเหรอ

กินรอบวง
โวย

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

อ้าว แก้ไขซะและ....

กินรอบวง
อ่ะ...เซ็งค่ะ ช่องสามน่ะเดี๋ยวนี้ขายพิธีกร แล้วพิธีกรก็ด้วยความดังแล้วไม่พัฒนาความสามารถของตน
กลับทำให้แย่ลงไปอีก เห็นทุกวัน เห็นแล้วเครียด เรื่องเด่นเย็นนี้อ่ะ
พิธีกรหญิงน่ะ ผมสั้นๆ จำชื่อไม่ได้ อ่านข่าวมั่วได้ทุกวัน พยายามดูมานานนม กลับอ่านได้ชุ่ยและไม่รู้ตัวว่าตนเองอ่านผิดด้วย
วันนั้น จำได้ดี วันต่อต้านการฆ่าตัวตายโลก กลับอ่านว่าวันฆ่าตัวตายโลก เฉยเลย แถม...ไม่รู้ตัว พูดซ้ำอีก 2 ครั้ง
แล้วอีกหลายคนมากมายในช่องสาม อ่านผิด อ่านมั่ว มั่วนิ่ม
ซูเปอร์สปอตเหมือนกัน ( ตอนเช้าๆ อ่ะ ไม่แน่ใจว่าผิดรายการมั้ย ) จะมีผู้หญิงผมสั้นๆ อีกคน ที่อยู่รายการ 30 ยังแจ๋วด้วย
อ่านชื่อนักกีฬาสลับคน สมมติอันที่จริงนายก.แพ้ แต่การอ่านข่าวปรากฏว่านายก.ชนะซะงั้น งง!

เซ็งค่ะ เซ็งอย่างแรง ข่าวก็มั่ว พิธีกรก็บ้า อ๊ากซ์ซ์ซ์ซ์ซ์ซ์

หมายถึงน้องกระเต็นเหรอครับ  ผมชอบนะ555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 แป๊ะยิ้ม  อือมม ชอบกระเต็นเหมือนกัน 

แต่ที่ดู  ๆ เค้าพูดผิดไม่ค่อยบ่อยหรอกนะ  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
 กร๊าก

หักมุมมัดยิ้ม
มันคืออะหยังหรือครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ก้ออ่านะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อะจริงดิ
หน้า: 1 2 [3] 4