หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: อันเนื่องมาจากภาษาเปลี่ยนแปลงบ่อย  (อ่าน 12175 ครั้ง)
สิทธิชัย หยุ่น วัิบัติหรือป่าว (อิอิ)

สวัสดีคร่าบ   ขรับ 

กำลังโหลดข้อมูล .....
สิทธิชัย หยุ่น วัิบัติหรือป่าว (อิอิ)

สวัสดีคร่าบ   ขรับ 

น่าจะ กรั๊บ!
ใช่ไหมกรั๊บ ท่านผู้ชมกรั๊บ

เกรียน กรั๊บ นี้ภาษาวิบัติมั้ยครับ

(อิอิ)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฝาก จ้ะ จ๊ะ จ้า  ไว้ในอ้อมใจด้วยนะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

น่าจะ งับ !
ใช่ไหมงับ ท่านผู้ชมงับ 
งิงุ งิงุ อุอุ

ถ้าหยุ่นพูดแบบนี้จะเรียก ว่าวินาศ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
นะ  น้า  น๊าาาา   นะค๊าาาาาาาา   เอือม

(อ้อนซะจริง)

กำลังโหลดข้อมูล .....

ถ้าหยุ่นพูดแบบนี้จะเรียก ว่าวินาศ

ถ้าผู้ชายแท้พูด อยากเรียกว่าวิปริ...จังค่ะ  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ค่ะ = ขะห์
คะ = ค๊ะฮ์
ขะ ข้ะ/ค่ะ คะ ข๋ะ ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

นะ  น้า  น๊าาาา   นะค๊าาาาาาาา   เอือม

(อ้อนซะจริง)

แต่พอดากานดาพูดแล้วน่ารักนะ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ดากานดาแสดงหนังเรื่องอะไรครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

แต่พอดากานดาพูดแล้วน่ารักนะ กรี๊ดดดดด

ไม่ต้องชมดาก็ได้ค่ะ  เขิลล์ ฮิ้ววว

...

งบน้อย

ไม่รับมุกเลยอ่ะ ใจร้าย   ฮือๆ~

กร๊าก

งบน้อย
ดากานดาแสดงเรื่องอะไรครับ จำไม่ได้

หน้า: 1 [2] 3 4