หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ราหูอมจันทร์  (อ่าน 23218 ครั้ง)
สภาพอากาศขณะนี้ เมฆเต็มท้องฟ้า

กร๊าก
ตอนนี้ที่บ้านฟ้าโปร่งมากค่ะ

ดวงจันทร์ใหญ่มาก กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไอ่หมีไปอมแทนราหูทีดิ เคยอมไม่ใช่เหรอ เห็นมีรูปอยู่  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หมี อมเดือน กรี๊ดดดดด
อมไม่ได้
มีหมอแมวกับเออยู่ในปาก  เศร้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นึกว่าเก็บไว้ในใจซะอีกค่ะ  เกย์แอบ
ฟ้าโล่ง เริ่มเห็นว่าด้านนึงมัวๆแล้ว  ไอ้มืดหมี
อะ
ตูเดินไปถ่ายมาให้ดู   หน้ามึน หน้ามึน หน้ามึน

มันเพิ่งอมกันได้แค่นี้เอง
ถ้าเป็นคนคงหมดอารมณ์แล้วล่ะ  หน้ามึน หน้ามึน หน้ามึน

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ช่ายๆๆ   อมแล้วพี่น้อง   ไปดูกันเร็ว
ที่นี่ก็ฟ้าโปร่งเช่นเดียวกันค่ะ

แต่ว่า ห้องดาดันอยู่ฝั่งที่มองไม่เห็น  ประกอบกับ ง่วงแล้ว

นอนล่ะค่ะ บายๆทุกคน   ดูเผื่อด้วยนะคะ

ปล. ขอบคุณนะคะที่ถ่ายมาให้ดู  ทำไมพระจันทร์ดวงใหญ่จัง
อะ
ตูเดินไปถ่ายมาให้ดู   หน้ามึน หน้ามึน หน้ามึน

มันเพิ่งอมกันได้แค่นี้เอง
ถ้าเป็นคนคงหมดอารมณ์แล้วล่ะ  หน้ามึน หน้ามึน หน้ามึน

เฮ้ย ๆ ๆ อะไรวะตั้ม

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
หมดอารมณ์รอดู  เกย์แอบ

(อ๊ะ ลืมไปเด็กเยอะนี่)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ฮิ้ววว /  ใจสารภาพว่าจังไรไปแล้ว 

เลวยั้นเงา
 เกย์แอบ แต่เราเป็นเพื่อนกันนะนัท สงสัยคุยกะนัทมากไปหน่อย
จบจากที่เดียวกันอีก  เศร้า

ตั้มเดินออกไปดู
สงสัยหมดหวังแอบดูพระจันทร์อม (เงา) เจ้าโลก ใบกลมๆนี่แล้วล่ะ
เมฆตรึมเลย แต่เห็นลางๆว่าอมไปเกิน 15% ได้แล้ว

โอ้วววววว  อุตสาห์รอชม

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8