หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนพันธุ์แท้ f0nt.com!!!  (อ่าน 37826 ครั้ง)
 อี๋~  มาไม่ทันตอบ ข้อสุดท้ายง่ะ 
ส่วนพี่อรเอาพี่เอ (จากใครก็ไม่รู้) ไปเลยค่า  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตอบข้อสี่

เอ เอ เอ เอ เอ เอ เอ เอ เอ เอ

ครบ 10 คนแล้วเนอะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เหลือบ ..... ไม่ใช่มุขควายนะคะ 

เลวยั้นเงา
ขอบคุณค่า  กรี๊ดดดดด

ต่อๆ
เคนเป็นเพศอะไร
เด็กโรงเรียนอะไร และมหาวิทยาลัยใดมาปั่นบอร์ดนี้มากที่สุด
รางวัลอะไรที่พี่แอนทุ่มทุนมากที่สุด
ฟอนต์คอนเทสครั้งแรกประกวดอะไร จัดขึ้นวันแรกวันอะไร ใครชนะ รางวัลอะไร
ใครในบอร์ดนี้ที่อายุมากที่สุด อายุเท่าไหร่

พอก่อน

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เด็กโรงเรียนอะไร และมหาวิทยาลัยใดมาปั่นบอร์ดนี้มากที่สุด

รร เซนโย กับ ศิลปากรเยอะเห็นหลายคนแล้ว ฮิ้ววว
มอ ออ  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
รอพี่แอนมาเฉลยนะ  กรี๊ดดดดด

ต่อๆ

อะไรที่เรียกว่าหมีจริงๆ
หมีแปลว่าอะไร
หมีน่ารักไหม
ชอบหมีรึเปล่า

โบนัส ตอบถูกเอาไปเลย 1000 คะแนน  หมีโหดดดด

หมีห์จริง ๆ

งบน้อย
รักหมีครับ
มอ ออ  กรี๊ดดดดด

ลันล้า     หนับหนุนด้วย    ไข่ย้อยอยู่ 

เลวยั้นเงา
สามเอาตัวพี่ไปละกัน  หื่น

ีรางวัลห่วยลากขากถุยตุ๋ยตูดสุดอนาถ กรี๊ดดดดด
 เหลือบ  สามชอบตุ๋ยเหรอ 

เลวยั้นเงา
 เกย์ออก

กร๊าก กร๊าก

สามชอบตุ๋ย  ตุ๋ยเป็นใครง่ะ งง  สาวกในฟ้อนต์รึเปล่าคะ

อี๋~ อกหัก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12