หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนพันธุ์แท้ f0nt.com!!!  (อ่าน 37834 ครั้ง)
คำตอบนะครับ......

ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบ

คุณ  พีช*  ได้รับ  สองแต้มครับ

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาถาม รวดเดียว  สามข้อเลย

วันนี้

สวัสดีครับ

กินรอบวง
มาไม่ทันอีกแล้ว  ฮือๆ~

<3.
เล่นด้วยๆ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ้าว ปิดรายการแล้ว  ง่ะ
อรถามเอง  หมีโหดดดด

ใครโดนสาปบ่อยครั้งที่สุดและโดนสาปทั้งหมดกี่ครั้ง  หมีโหดดดด

ตอบ  ...คุณพจแหนม  กรี๊ดดดดด
คิดว่าไม่ใช่นะ  กร๊าก

ตอบ....เคนนี่  ขายตูด
ใช่มั้ง รอคำตอบจากพี่แอน

กรี๊ดดดดด  รอ
ถือว่าเป็นคำถามข้อที่สามครับ
ใครโดนสาปบ่อยที่สุด ใน บอร์ด  f0nt.com  ข้อนี้ให้สองคะแนนครับ

กินรอบวง
คำถามข้อต่อๆมา

เลเววหมีจริงๆ เริ่มจากโพสที่เท่าไหร่
จงบอกชื่อสมาชิกที่เคยปั่นจนเป็นที่รู้จักแต่บัดนี้หายสาปสุญไปแล้วมา 3 ชื่อ
นิทานสอนใจมีภาคอะไรบ้าง บอกชื่อภาคมาด้วย
ให้บอกชื่อผู้ชายที่ไม่เคยเป็นเหยื่อหมีมา 10 ชื่อ
พี่แอนเมื่อก่อนเขียนบล็อก ชื่อบล็อกอะไร
ไอ้เร่มีชื่อเล่นว่าอะไร
มีตติ้ง ทั้ง 2 ครั้ง จัดขึ้นที่ไหน วันอะไร
สมาชิกคนใดในบอร์ดนี้ที่เคยกบดานอบู่เมืองนอกมาก่อน
ขนมที่นุชทำชื่อว่าอะไร บอกคุณสมบัติมาด้วย
บอร์ดนี้มีหมอ และว่าที่หมอกี่คน ใครบ้าง
ใครสวยที่สุดในบอร์ดนี้ (รับ 100คะแนนจากหมีถ้าตอบถูก)

แค่นี้ก่อน  หมีโหดดดด

ตอบข้อสุดท้ายค่ะ

พี่อรโลด  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
นี่มันแฟนพันธุ์แท้หมีหรือไง   เหลือบ

เลวยั้นเงา
เดือนเอาไปเลย 100 แต้ม  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12