หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนพันธุ์แท้ f0nt.com!!!  (อ่าน 37830 ครั้ง)
แฟนพันธุ์แท้ f0nt.com!!!

จะแบ่งเป็น สามข้อใหญ่ ดังนี้
1.จิ๊กซอว์ มีสองข้อย่อย ข้อละ 5 คะแนน รวมเป็น สิบเป็นคะแนน
หากเปิดช่องแรกแล้วไม่มีใครตอบได้ จะเปิดช่องถัดไปแต่ คะแนนจะลดลงมาเรื่อยๆ 4 3 2 1
ช่องแรกสามารถเปิดได้ โดยคะแนนยังเต็ม 5 อยู่

2.คำถาม 5 ข้อย่อย ข้อล่ะ 2 คะแนน รวมเป็น สิบคะแนน

3.เปิดแผ่นป้าย ตอบคำถาม  2ข้อ  ข้อละห้าคะแนน รวมเป็นสิบคะแนน

รวมทั้งหมด 30 คะแนน โดยคนตอบถูกในข้อนั้น จะเก็บสะสมคะแนนไปเรื่อยๆ จนกว่า จะถึงข้อสุดท้าย

แต่ละคนจะสามารถตอบได้1คำตอบต่อ1คำถาม  (แต่ปั่นได้)
เราจะยึดคำตอบที่ถูกคำตอบแรก  ที่ตอบ โดยไม่มีร่องรอยการแก้ไข  หากคำตอบใด มีร่องรอยการแก้ไข จะถือว่าคำตอบนั้นโมฆะ ถ้าโพสใดต้องการตอบ
ให้พิมพ์ตอบตัวโตๆไว้บรรทัดแรก
คนที่ได้คะแนนรวมสูงสุด  จะได้ จิตพิสัย จากพี่แอน +15  คนที่ได้คะแนนรวมอันดับสอง  จะได้  +10
มีสองรางวัล ได้รับการตอบรับและยืนยันจากพี่แอนแล้ว

เริ่มกันที่ข้อแรก  จิ๊กซอว์

เปิดช่องไหนดีครับ
(ให้เรียก ภาษา อังกฤษก่อน แล้วตามด้วยเลข เช่น B2 A1)
จะเปิดตามคนแรกที่โพสให้เปิด ครับ 

คุณซาฟิเร่ ได้สิทธ์ นั้น  เดี๋ยวนี้ครับ  F-3
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ย. 2006, 19:04 น. โดย daylight » บันทึกการเข้า

กินรอบวง
โอ้ว น่าสนุก  กรี๊ดดดดด

เลือก F3 ครับ  ฮิ้ววว
เลือก D-5  ยิ้มน่ารัก

กำลังโหลดข้อมูล .....
มีใครจะตอบไหมครับ....

กินรอบวง
ไม่รู้อะ  มึนตึ้บ

นานๆ จะเข้ามาที
อ๋าห์..
พี่แอน?

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
การโพสนั้น ยังไม่ถือว่าเป็นคำตอบครับ เขียนตอบตัวโตๆ  ไว้บรรทัดบน นะครับ

กินรอบวง
 งั้นเหรอ มึนตึ๊บ ..

กำลังโหลดข้อมูล .....
ขอเปิด C 2
ตอบ
พี่แอน

(เดาเอา 55)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถะถะถะถะถะถะถะถะ..........ผิดครับ!!!

สามารถ เปิดช่อง ต่อไป ได้ครับ  แต่คะแนนจะลดลง ครับ  คิดดีๆนะครับ

ช่องต่อไปจะ ยึดคนแรก ต่อจากโพสนี้

มีใครจะตอบหรือ ให้เปิดแผ่น ป้ายเพิ่มไหมครับ..คิดดีๆนะครับ

กินรอบวง
ตอบ

ไอ้สามมมมมมมมมมมมมมมมม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ย. 2006, 19:36 น. โดย ลุงบักซ์ » บันทึกการเข้า

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
การโพสนั้น ยังไม่ถือว่าเป็นคำตอบครับ เขียนตอบตัวโตๆ  ไว้บรรทัดบน นะครับ

ลุงบักซ์  มีการแก้ไขครับ  กรุณาตอบใหม่ด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ย. 2006, 20:10 น. โดย daylight » บันทึกการเข้า

กินรอบวง
ตอบว่าละโว้  ฮี่...

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=5690.0

Today you , Tomorrow me.
ตอบ

สาม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12