หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนพันธุ์แท้ f0nt.com!!!  (อ่าน 37827 ครั้ง)
ได้หมุดแล้ว รู้สึกว่าไม่มีหมุดมานานมากแล้ว ไอ้มืดหมี
เพื่อเป็นการแก้ไขปัญหา(debug)บางคนอาจพลาดโอกาส
เราจะถามคำถามไว้ แล้วให้ตอบหลัง 18.00 น.เป็นต้นไป
ถ้าตอบคำถาม ก่อนเวลา จะถือว่าโมฆะ  และยังยืนยันกติกาเดิม คือ ต้องเขียน
 ตอบ ตัวโตๆไว้ บนบรรทัดแรก  ตอบคำถามได้เพียงครั้งเดียว และห้ามแก้ไข

เอาละครับมาสู่ คำถามกันดีกว่าครับ คำถามหมวดนี้ มี 5 ข้อ ข้อละ สองคะแนน

เว็บไซต์ ที่ถูกสร้างขึ้นโดย สถาปนิกหนุ่ม ที่ใช้นามแฝงว่า iannnnn เดิมทีไม่ได้มีชื่อและสีสัน
อย่างที่เห็นในปัจจุบัน แต่มีชื่อว่า fonts.iannnnn.com
เกิดจาก ความต้องการลายมือของตัวเองไปแปะไว้ในงานของตัวเอง นั่นคือแรงบันดาลใจ
จนกระทั่ง วันหนึ่ง www.f0nt.com ได้เปิดตัวขึ้น

คำถามข้อ1 ถามว่า...(สองคะแนน)
เว็บไซต์ www.f0nt.com ถือกำเนิดขึ้นมาในวัน เดือน ปี อะไรครับ

กินรอบวง
 กรี๊ดดดดด

6โมงตูไม่อยู่  ง่ะ
เล่นด้วยได้มั้ยเนี่ย  เกย์แอบ

Today you , Tomorrow me.
วัน เดือน ปี ที่อัพไฟล์สุดท้ายขึ้นเซิพเวอร์ใช่มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
วันแรก ที่เปิดให้บริการ อย่างเป็นทางการ  www.f0nt.com ครับ

กินรอบวง
ยัด +๑ ขอคำตอบได้ไหมครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตอบ

17 มกราคม 2548

ฮิ้ววว ถูกป่าวหว่า
17 มกราคม 2548 เป็นคำตอบที่ ผิดครับ

กินรอบวง

18 มกราคม พ.ศ. 2548 เวลา 19.09 น.

กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ย. 2006, 18:41 น. โดย Famamaci!? » บันทึกการเข้า
มีการแก้ไข ผิดกติกาครับ
ถ้าจะตอบต้อง ตอบอีกครั้งครับ

กินรอบวง

18 มกราคม พ.ศ. 2548 เวลา 19.09 น.

กรี๊ดดดดด
18 มกราคม พ.ศ. 2548

คำตอบนะครับ............ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบ เจ๋ง

สุดยอดจริงๆ มีเวลามาให้ด้วย

คุณFamamaci!? ได้คะแนนไป สองคะแนนครับ

คำถามต่อไป

คำถามที่สอง ถามว่า

ท่านนายพลได้คิดค้นเทมเพลทแม่แบบฟ๐นต์ ขึ้นมาให้สามารถเปิดได้ในทุกโปรแกรม
เทมเพลทนั้น ชื่อว่าอะไร และ ฟ๐นต์ ที่พี่แอน(iannnnn) ได้ใช้เทมเพลตนี้ออกแบบเป็นครั้งแรก
มีชื่อว่าอะไร ครับ

กินรอบวง
เวร รู้แต่ฟ๐นต์ท่านนายพล

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ตอบ

เทมเพลตชื่อ NP NaipolTemplate
ส่วนฟอนต์พี่แอนที่ใช้เทมเพลตนี้ตัวแรก ชื่อ iannnnnITV

ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12