หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เบอรโทรเข้า์แปลกๆ  (อ่าน 7134 ครั้ง)
ไม่ได้ครับ ยกนานๆปวดหลัง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แอบอ้าง
ก็บอกให้โทรไปยกเลิก

แอบอ้าง
โทรไปยกเลิกได้ด้วยเหรอ

ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ

กินรอบวง
ตอนนี้กลัว แคลิฟอเนี้ยฟิตเนสโทรมามากกว่า

คือเมื่อวานนี้โทรมาบอกแตนว่า

พนักงานสาว  :  " สวัสดีคะ คุณคือผู้โชค( ร้าย ) ดีที่จะได้รับสิทธิเล่นฟิตเนส

ฟรี 10 วันคะ"

แตน  :  คะ ... แล้วคุณเอาเบอร์ฉันมาจากที่ไหนคะ

พนักงานสาว  :  มีเพื่อนที่สมัครไว้ได้กรอกในใบสมัครว่าคุณเป็นบัดดี้ คะ

แตน  :  คะ ... แล้วยังไงคะ

พนักงานสาว  : คะ ... เราอยากให้คุณมาลงทะเบียน ภายในวันที่ 7 นี้คะ

แตน  : แล้ว ต้อ...

พนักงานสาว  :  @#%$^TYglhkgjkp[obkgfph@#$%

แตน  : ค่ะ ๆๆๆๆ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

---------------------------

น่ากลัว  (เหงื่อแตกพลั่ก) ไม่อยากรับโทรศัพท์แล้ว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

นานๆ จะเข้ามาที
ตอนนี้กลัว แคลิฟอเนี้ยฟิตเนสโทรมามากกว่า

คือเมื่อวานนี้โทรมาบอกแตนว่า

พนักงานสาว  :  " สวัสดีคะ คุณคือผู้โชค( ร้าย ) ดีที่จะได้รับสิทธิเล่นฟิตเนส

ฟรี 10 วันคะ"

แตน  :  คะ ... แล้วคุณเอาเบอร์ฉันมาจากที่ไหนคะ

พนักงานสาว  :  มีเพื่อนที่สมัครไว้ได้กรอกในใบสมัครว่าคุณเป็นบัดดี้ คะ

แตน  :  คะ ... แล้วยังไงคะ

พนักงานสาว  : คะ ... เราอยากให้คุณมาลงทะเบียน ภายในวันที่ 7 นี้คะ

แตน  : แล้ว ต้อ...

พนักงานสาว  :  @#%$^TYglhkgjkp[obkgfph@#$%

แตน  : ค่ะ ๆๆๆๆ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

---------------------------

น่ากลัว  (เหงื่อแตกพลั่ก) ไม่อยากรับโทรศัพท์แล้ว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เพื่อนดาก็เคยโดน  ถึงกับเซ็งอะ  ไปถึงก็บังคับให้สมัคร  กดดันมากๆ
ที่บ้านก็เคย
ทั้ง แคลิฟอเนีย กับ ฟิตเนสเฟิร์ท  (อิอิ)

จริงๆคือตอนที่สมัครเค้าจะมีให้กรอกชื่อเพื่อน
ถ้าครบที่เค้ากำหนด อาจจะได้ของกำนัลอะไรทำนองนี้  ฮิ้ววว

<3.
ทำไมไม่มีเบอร์แปลกปลอมโทรมาจีบบ้างน้า กรี๊ดดดดด

เอาเบอร์มาสิ   เกย์แอบ
คิดดีแล้วเหรอ  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยังเลยค่ะหมี   ทำไมเหรอคะ   งั้นเหรอ

ตอบแบบไม่ได้คิดเลยอ่ะ   ฮี่ๆ
เบอร์หมี 4 ตัวท้ายหาเอาเอง  หมีโหดดดด

089113xxxx

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ซื้อหวยจะง่ายกว่านี้ไหมนะ กรี๊ดดดดด   4ตัว ง่ะ
0898145xxx เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เมื่อหลายวันก่อน ขณะที่กดโทรศัพท์โทรหาป้าอยู่นั่นเอง

โทรติดป้าไม่ได้ยิน แต่อยู่ๆก็มีสายเข้าเป็นเบอร์ใครก็ไม่รู้ เบอร์มือถือ

เฟิร์น : โหล

ปลายทาง : เฟิร์น เป็นไงมั่้ง

เฟิร์น : หา เอ่อ แล้วนี่ใครเนี่ย

ปลายทาง : เออ เป็นไงมั่งเนี่ย

เฟิร์น :  ฮะ อะไรใครเป็นไร ก็ไม่ได้เป็นไร มีไรเหรอ  ง่ะ

ปลายทาง : อ่าว ก็เฟิร์น เฟิร์นรถชนนี่ เป็นไงมั่ง

เฟิร์น :  ..หาาาาา..[  อ่าวเฮ้ย งั้นเหรอ ไม่ได้โดนรถชนซักหน่อยนี่หว่าอะไรเนี่ย ง่ะ ]

ปลายทาง : [ตามมาด้วยเสียงอึกทึก] เป็นไงมั่งๆๆๆๆๆ  ง่ะ

เฟิร์น : เอ่อ ไม่ได้เป็นอะไรนี่ เนี่ยก็เดินอยู่เนี่ย สบายดี แล้วนี่ใครเนี่ย เอามาจากไหน  หมีโหดดดด

ปลายทาง : " อ่าวเหรอครับ " แล้วก็มีเสียง " เฮ้ย สงสัยโทรผิดคนหว่ะ...  "

ปลายทาง : ตู๊ดๆๆๆ ...

เฟิร์น :  ง่ะ  อะำไรฟะ   ง่ะ

Las Noches Rubicundior
"แต่ก็ เอ่ยชื่อเฟิร์นนี่นา" โอกาสโทรผิด แล้วเอ่ยชื่อออกมาเป็น เจ้าของเครื่องถูกเนี่ย มีน้อยมากเลยนะ ฮี่ๆ

กินรอบวง
ไม่คิดอย่างนั้นแฮะ
ชื่อเฟิร์น ชื่อนัท ชื่อจอย ชื่อฝน อะไรทำนองนี้มันโหลนะ  งง

เคยมีเบอร์ 1719 โทรมา
แต่ไม่ได้รับสาย
เป็นพวกไม่ชอบเปิดสัญญาณโทรศัพท์ (ในที่นี้คือสั่น เสียง)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 [2]