หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีเวสป้ากันบ้างไหมครับ  (อ่าน 13195 ครั้ง)
แล้วไปติดเกาะร้างด้วยกัน  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากได้ฟีโน่ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แต่ไม่กล้าซื้อรุ่นที่เ้ค้าฮิตๆกันแล้ว เดี๋ยวโดนขโมยอีก
(ยังหลอนไม่หาย)
 ฮือๆ~
จยย.ฮอนด้า มีรูปร่างเอกลักษณ์ครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อยู่มหาลัย ขอสกู๊ตเตอร์ำไฟฟ้า(รถป๊อบ)
คันนึงก็อยู่ได้แล้วค่ะ  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .

แล้วซ้อนสาวๆ ด้วยนะ  แอบหื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

รถป๊อบเค้าน่ารักป่าว กรี๊ดดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
มันไม่ใช่รถป๊อบแล้วล่ะ คันเท่านี้

มีอะไรเกาะอยู่ข้างหลังครับ ไอ้มืดหมี
เจ้าของรถชื่อป๊อบเรอะ  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.

มีอะไรเกาะอยู่ข้างหลังครับ ไอ้มืดหมี

สาวๆไงครับ  เกย์ออก
จยย.ฮอนด้า มีรูปร่างเอกลักษณ์ครับ
เห็นด้วยครับ รถป๊อบน้อยผม ก็ฮอนด้า ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ต.ค. 2006, 22:43 น. โดย หง่าวว » บันทึกการเข้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
เห็นเพื่อนขี่เสือหมูกับไอ้โต้งเยอะเหมือนกัน
เห็นเพื่อนขี่เสือหมูกับไอ้โต้งเยอะเหมือนกัน
มันคืออะไรครับ งง

น่ากลัววะ ฮือๆ~

น่ากลัววะ ฮือๆ~
กลัวไรจ้ะ ไม่ต้องกลัว ครั้งแรกก็เงี๊ย  เกย์ออก

ไม่อยากมี แต่อ่านชื่อกระทู้แล้วนึกถึงโจ๊คเรื่องเวสป้านี่แหละ
"พี่ พี่ รู้จักเวสป้าป่ะครับ"

นึกกี่ที กี่ที ก็ยังขำ ไม่รู้ทำไม

ละโว้...

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
มันคืออะไรครับ งง

ก็รถคล้ายๆแบบรถคุณไง (หรือใช่เลยหว่า)
ไม่แน่ใจในรายละเอียด เพราะไม่ได้เล่นรถพวกนี้น่ะครับ รู้แต่ว่าเป็นรถเก่าๆที่เอามาทำใหม่ รอผู้รู้จริงมาตอบดีกว่า  ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 [4] 5