หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องจริงๆ จังๆ อีกครั้งนะ  (อ่าน 49681 ครั้ง)

เฮ้ยยยย ตูยังฮาเองเลยว่ะ

ดูหน้าดิ ฮามาก

<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เออ หน้าเอ็งแสดงสีหน้าอย่างแรง
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เพิ่งรู้สึกเหรอครับ  

เลวยั้นเงา
 กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เพิ่งรู้สึกเหรอครับ 

เจอหน้าเจ๊ ตูฮาไป 8 วันแล้วอะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 เหลือบ...........

หน้าตูเหมือนน้อย โพธิ์งามเหรอครับ 

เลวยั้นเงา
บ้า หน้าเหมือนถั่วแระ ตะหาก  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 โวย  เอาตรงไหนมาดูวะ 

เลวยั้นเงา
ตาตุ่มข้างขวา  เกย์ออก

แป๊ะยิ้ม  เดี๋ยวตูจะยื่นแข้งซ้ายให้ชมดีไหม? 

เลวยั้นเงา
ขาหมู  เกย์ออก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 เอือม  นี่ถ้าไม่เห็นแก่ว่า เรียน ม.ต้นที่เดียวกัน

จับกินแล้วนะ   โวย

เลวยั้นเงา
เอือม  นี่ถ้าไม่เห็นแก่ว่า เรียน ม.ต้นที่เดียวกัน

จับกินแล้วนะ   โวย

ยักษ์ขาหมูขี  เกย์ออก

เหลือบ

เลวยั้นเงา
เฮ้ยใครว่านัทวะ  โวย

เอาอีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17