หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องจริงๆ จังๆ อีกครั้งนะ  (อ่าน 49684 ครั้ง)
พี่กัมก็พอแล้ว ติดปาก (อิอิ)

ครับพี่กัมส์

กินรอบวง
วานปีศาจปั่นต่ออีกซักพักนึงดีกว่า 555

ผมว่าบางทีเปลี่ยนแบบยกเค้าไปเลยนี่จะจำไม่ได้
ต้องค่อยๆเปลี่ยน แบบ โลโก้รถเบนซ์ไง ดาวมันค่อยๆเรียวลงนะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เรียวลงก็จริง แต่ราคาดันสูงขึ้นว่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าบานขึ้นราคาก็ต่ำหรือครับ งง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
นึกว่าบานแบบนี้ซะอีก

อ้าว จำบิวกันไม่ได้เหรอ
ถึงว่า โพสต์อะไรไปไม่มีรีแอคชั่นเลย
 ฮือๆ~ ฮื้อออออ...

等着
ก็เปลี่ยนกลับสิ  ไอ้แมงกลิ้งขี้นั่นด้วย  ไม่คุ้นเลย   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ยิ้มเธอดูสดใส

อ้าว...ผิดจู๋  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไรวะเจฟ   หน้ามึน

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ผู้โดยสารอ่ะป๋า น่ารักดี  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ้าว จำบิวกันไม่ได้เหรอ
ถึงว่า โพสต์อะไรไปไม่มีรีแอคชั่นเลย
 ฮือๆ~ ฮื้อออออ...

บิวไหนครับ

งง
ผมคงไม่รู้จักตั้งแต่แรกแล้ว
นั่นนะสิ
ถึงว่า
จำไม่ได้

แล้วลุงจะรู้จักผมมั้ยเนี้ย  ไอ้มืดหมี

แล้วลุงจะรู้จักผมมั้ยเนี้ย  ไอ้มืดหมี

ตอนแรกก็งงครับพี่เจฟ
พอเห็นไอ้รถไฟ คงไม่มีใครแล้ว

นอกเรื่องหน่อย
รฟท ธนบุรี-หลังสวน
ทำไมรถโคตรเก่าละครับพี่เจฟ
เก่าเหมือนนั่งรถไฟอินเดียเลย

ใครอยากนั่ง รฟท ได้ บรรยากาศที่สุด
กรุณาไปนั่ง สาย หลังสวน-ธนบุรี และ ธนบุรี-หลังสวน
หวานเย็นๆ
 ยิ้มน่ารัก

มันเป็นขบวนรถลูกเมียน้อยอ่ะครับ เหอๆๆ ความจริงแล้วที่สภาพของขบวนรถเก่านั้นมันมีฉากหลังอีกครับ โกงกินกอบโกยกันเข้าไป งบประมาณมาก็เอาไปทำอย่างอื่น กว่าจะเซ็นต์อนุมัติเพื่อซ่อมแซมทั้งรถจักรและโดยสารก็โอ้เอ้ สงสัยหาวิธีกอบโกยจากการซื้ออะไหล่มาซ่อม ฯลฯ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ย. 2006, 17:45 น. โดย Mikado_953 » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17