หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องจริงๆ จังๆ อีกครั้งนะ  (อ่าน 49650 ครั้ง)
ใช่สิพี่มันโรคจิต ดูจากอวตาลพี่ได้

ไอ่โหด  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใช่สิพี่มันโรคจิต ดูจากอวตาลพี่ได้

เอือม

ไอ่โหด ยิ้มน่ารัก

แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
นี่แหละ ที่ทำให้ตูเลิกเก็บดาว

เก็บดาวมากๆแล้วจะได้อะไรเหรอครับ  อยากรู้จริงๆ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
กด ที่มีคนตอบ กับ กระจู๋ใหม่ๆ บ่อยๆนะครับ

แต่ความหมายของเก็บดาวมันอยู่ที่หน้า Faqs หน้าแรกแล้วครับ

กลับไปอ่านด่วนครับ เร็วเข้า!!! ยังอีก!!!
ถึงอรจะเปลี่ยนเป็นพอลล่า ทุกคนก็ยังจำอรได้  หมีโหดดดด

อาจเป็นพรหล้าพอลล่าที่เคี้ยวคอลีเจลเป็นถังๆเลยนะครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
กด ที่มีคนตอบ กับ กระจู๋ใหม่ๆ บ่อยๆนะครับ

แต่ความหมายของเก็บดาวมันอยู่ที่หน้า Faqs หน้าแรกแล้วครับ

กลับไปอ่านด่วนครับ เร็วเข้า!!! ยังอีก!!!

ขอบคุณครับกัมส์(ชื่อนายใช่มะ)  อันนั้นเข้าใจแล้วครับ  แต่ที่ไม่เข้าใจคือ ถ้าเราเก็บบ่อยๆแล้ว ระดับชั้นมันจะเพิ่ม หรือ เกิดอะไรขี้นครับ

หรือ แค่เพื่อความสะดวกในการอ่านข้อความใหม่เท่านั้นล่ะครับ แล้วถ้าผมกดล้างดาว จะเกิดอะไรขึ้นหรือเปล่าครับ

ระดับชั้นจะเพิ่มขึ้นจากการโพส ถึงกำหนดแล้วน่ะครับ ดูจากด้านข้างซ้ายมือนะครับ
Post ถึงกำหนด ก็จะแปลงสปีชี่ไปเป็นสัตว์ที่ใหญ่ขึ้น

ส่วนเก็บดาว จุดมุ่งหมายอันแท้จริงของมันก็คือ!!!!!!!!!

ตามอ่าน สาระ............สาระ ................... ความคิดเห็นของคนอื่นที่
เข้ามาเขียนต่อจากเรานั่นแหละครับ

ถ้ากดที่กระจู๋ใหม่ๆ คือ ตามเก็บสาระ....................... ที่เรายังไม่ได้อ่าน
นั่นก็เรียกเก็บดาวเหมือนกัน  ถ้าไม่รู้จะเขียนอะไรก็ไม่ต้องเขียนก็ได้ครับ
ถ้าอ่านเอานเนื้อๆ ก็ย่อมได้

แต่ถ้าสนุกจริงๆต้องเก็บดาวไปด้วยโพสไปด้วยเอาให้ยักษ์กลุ้มใจเล่นครับ  ฮี่ๆ

ปล.ใช้คำว่า นาย  กับคนเพิ่งรู้จักกันนี่ แปลกๆนะครับ
อ๋อ เหรอคะ  กรี๊ดดดดด

อ๋อ เหรอคะ  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด เออสิค๊ะ

ทำไมล่ะยะ มีสาระหน่อยทำเป็น หนวดขึ้น ตาหวาน
 โวย อะไรนักหนา หา

หนวดเหนิ่ดไร  โวย

ใครเบื่อชื่อ SoriSori บ้างครับ

อยากให้โหวตกันหน่อยว่า อยากให้เปลี่ยนดีไหม

เป็น

1.หนวดจิ๋ม
2.โคตรโหดกระโดดถีบ
3.หนวดเฟิ้มทะลายรังโจร
4.เฟิร์นหนวด
5.หนวดเฟิร์น

ชอบอันไหน กด Sms มานะครับที่  1900 900 900 900 900 900 900 999 

ปล.ใช้คำว่า นาย  กับคนเพิ่งรู้จักกันนี่ แปลกๆนะครับ

ขอโทษด้วยละกันนะครับ  คือ อยากตีซี้ไง ไม่มีอะไรหรอก ตอนแรกจะเรียกหนูแล้วเชียว(ล้อเล่นนะครับ อย่าโกรธนะ ถ้าไม่ชอบขอโทษอีกที)

ใครเบื่อชื่อ SoriSori บ้างครับ

อยากให้โหวตกันหน่อยว่า อยากให้เปลี่ยนดีไหม

เป็น

1.หนวดจิ๋ม
2.โคตรโหดกระโดดถีบ
3.หนวดเฟิ้มทะลายรังโจร
4.เฟิร์นหนวด
5.หนวดเฟิร์น

ชอบอันไหน กด Sms มานะครับที่  1900 900 900 900 900 900 900 999 

หน้ามึน  สองอันหลังไม่ได้ต่างกันเลยนะคะพี่เมิง 

เลวยั้นเงา
ขอโทษด้วยละกันนะครับ  คือ อยากตีซี้ไง ไม่มีอะไรหรอก ตอนแรกจะเรียกหนูแล้วเชียว(ล้อเล่นนะครับ อย่าโกรธนะ ถ้าไม่ชอบขอโทษอีกที)

คำว่า "นาย" ไม่ได้ตีซี้เลยครับ  ง่ะ
 นาย นี่คือ ห่างไกลมากครับ

ถ้าตีซี้ต้อง ตัวเอง เค้า แหม ตัวเองล่ะก็ จุ๊บๆ เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17