หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องจริงๆ จังๆ อีกครั้งนะ  (อ่าน 49682 ครั้ง)
 ชิ ชิ ชิ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 09:56 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ฮือๆ~

ขอโทษสำหรับข้อที่ 1 ค่ะ
(จริงๆ ลายเซ็นสีเทามันก็มีคนเดียวนะ)

ขอบคุณพี่แอนที่ตั้งจู๋นี้ค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เดือนก็ไปเปลี่ยนชื่อกลับด้วยก็ดีนะ

อวตาลด้วย

เพราะรู้สึกเหมือนไม่ใช่เดือนเลยล่ะ  ฮิ้ววว
 ฮือๆ~ ขอโทษค่ะ
ทำไมไม่เหมือนเดือนเหรอคะ  ง่ะ

reaction นี่น้องเดือนเหรอ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่ได้เปลี่ยนมาหลายเดือนแล้ว  ง่ะ

บางคนเปลี่ยนแล้วงง เปลี่ยนแล้วจำไม่ได้
เช่นก็เพิ่งรู้ว่าเขียวๆ หมุนๆ นั่นคือพี่บิว
SGUB คือลุงบั๊กส์
ใช้เวลาสักพักก่อนจะรู้ว่าปฏิกิริยาคือพี่เดือน
งงๆ อยู่สักนิดก่อนจะทราบว่ามิกาโดนี่พี่เจฟ
เออ  ง่ะ
จริงๆ ก็ต้องใช้เวลาซักหน่อยถึงจะรู้ว่าใครเป็นใครเวลาเปลี่ยนชื่อ

ขอโทษค่ะ  ฮือๆ~

จริงๆแล้วก็จำหลายๆคนที่เปลี่ยนชื่อไม่ได้ เนื่องจาก ...

1. เป็นคนขี้ลืมมาก

2. ตอนนี้สมาชิกใหม่มาเยอะ เลยสับสน  หมีโหดดดด

ส่วนของแตนตอนนี้ก็จะไม่เปลี่ยนชื่อแล้ว ถึงเปลี่ยนก็ยังคงมีชื่อแตนอยู่ คะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
ไม่ได้เปลี่ยนมานานแล้วเหมือนกัน

กว่าจะรู้ว่าพี่เดือนคือพี่เดือน ต้องกดเข้าไปดูโพรไฟล์แหละ
ตอนแรกนึกว่าใครที่ไหนไม่รู้  ฮิ้ววว

พี่อุ๊ด้วย  (อิอิ)
ก็ตอนแรกใช้ Bluemoon หรือต้องมีอะไร มูลๆ ก็จะจำได้เลยไง
แต่ Reaction  แปลว่าอะไรพี่ไม่รู้อ่ะ นึกว่าสมาชิกใหม่

แถมอวตาลก็เป็นไอ้หัวหอมนี่อีก ธรรมดาจะเป็นรูปอะไรสวยๆ บลูๆ ก็เลยจำได้ง่ายน่ะ

พี่จะดูชื่อ กับ อวตาลก่อนเป็นอันดับแรกน่ะ ว่าใครเป็นใคร ถ้าเปลี่ยนอวตาลก็ต้องมีคอนเซบ
ของคน คนนั้นอยู่ไง

แต่นี่เปลี่ยนสองอย่าง          ใครวะ  :06:ไม่รู้จักเว้ย  :09:เฮ้ยใครเนี่ย อ๊ายยย~~~~~~
1. อย่าเปลี่ยนชื่อกันบ่อยๆ สิครับ หรือถ้าจะเปลี่ยนชื่อก็ให้ใส่ลายเซ็นหรือข้อความใต้ชื่อไว้หน่อยว่าใคร
2. ถ้ารักจะปั่นกัน คุยกันแบบแซวกันเอง มีความสุข สนุกฮากันสองคน โลกเรามีโปรแกรมเอาไว้คุยกันนะครับ

ไตรมาสนี้ขอแค่นี้แหละครับ
ทราบ..บบบบบบบบบบบบ ฮี่...
 ฮี่ๆ
ทุกคนจำหนิงได้ใช่มั้ยคะ  กรี๊ดดดดด

<3.
ทุกคนจำหนิงได้ใช่มั้ยคะ  <a href="http://f0nt.com/forum/Smileys//iannnnn/25.gif" target="_blank">http://f0nt.com/forum/Smileys//iannnnn/25.gif</a>

ง่ะ จ่ะ จะ จำ ได้จ่ะ  ง่ะ เด่นซะขนาดนี้
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 17