หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องจริงๆ จังๆ อีกครั้งนะ  (อ่าน 49688 ครั้ง)
โดนของ พี่สัก หื่น

ใครอย่าทะลึ่งนะโว้ย 

เลวยั้นเงา
แย่แล้วตรู  (เหงื่อแตกพลั่ก)
 เหลือบ.....

เลวยั้นเงา
 เอือม ไม่ได้ทะลึ่งนะครับ แค่คิดตามหลักเหตุและผล

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
msn เถอะท่าน

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คุยด้วยๆ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ยิ้มน่ารัก  คุยที่อื่นเถอะหมี   

เลวยั้นเงา
ผมเปลี่ยนกลับแล้วครับ  น่าจะจำได้นะครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ชื่อหมีโหดค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีอิทธิพลนั่นป้าจอยเหรอ คิดว่าปาล์ม หน้าแตก
เห็นอวตารมันหน้ากลมๆ

พอหันมาดูลายเซ็น อ้อ.. หยาบคายยังงี้ใช่เลย ง่ะ

ปาล์มอยู่นี่ค่ะพี่แอน  ฮือๆ~
เดี๋ยวตั้งกระจู๋สนทนาซะนี่ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถึงอรจะเปลี่ยนเป็นพอลล่า ทุกคนก็ยังจำอรได้  หมีโหดดดด

แค่เห็นจำนวนโพสอรก็จำได้แล้วจ้ะ  ยิ้มน่ารัก
ใครจำผมไม่ได้มั่งครับ จำผมได้ทีเถอะครับ ได้โปรดครับ นะครับๆๆๆๆๆ

ปล. เปลี่ยนน้อยๆครับ บางที เฮียบั๊กเปลี่ยนเป็ sgub งงเลยว่าใครวะ แต่เอาคำมาสลับกัน อ้าว Bugs นี่หว่า ฮิ้ววว ก็ว่าใครว๊าคุ้นๆ ก็สงสัยเฮียบักหายไปไหน
   ไอ้เจฟ เอ็งเปลี่ยนชื่อเป็น Ktta อะไรข้ายังจำได้มากกว่าอีก mikado เอาจริงๆ ข้าไม่รู้ด้วยว่าใคร ดูอวตาลถึงจะรู้ ใครเปลี่ยนอะไรก็มีเอกลักษณ์ประจำตัวด้วยเน่อ บางทีจะเขียนแซวจะคุยด้วย ต้องคิดแล้วคิดอีกว่าใคร บางทีกดดูชื่อ เมลก็ไม่คุ้นอีก เลยรู้สึก แปลกๆ เอ๋อๆ

แล้วยิ่งตอนนี้สมาชิกใหม่ มาเกรียนใหม่กันเยอะ จำยากครับทั่น
ผมไม่เห็นด้วยกันข้อสองครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
   จากประสบการณ์ตรงของผม ผมว่าเฮียกัมส์จำผมได้แน่นอนครับ  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 17