หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องจริงๆ จังๆ อีกครั้งนะ  (อ่าน 49656 ครั้ง)
เปลี่ยนน่ะอาจได้ แต่ขอให้ชื่อใหม่มันใกล้เคียงกับชื่อเดิมดีมั้ย
เพราะหลายๆ คนเปลี่ยนทีนึง เข้าข้างทางไปเลย ไม่รู้ว่าชื่อเดิมคือใคร
 ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ชื่อผมมันวนอยู่กับรถไฟนี่ล่ะ สังเกตง่ายจะตาย  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เห็นด้วยครับ เจ๋ง

แล้วทำไมต้องเปลี่ยนกันด้วยล่ะครับ พี่ น้อง งง

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
ผมเปลี่ยนสองหนมั้ง แล้วก็จำตัวเองไม่ได้(ฮา)
แบบเอ้าที่ชื่อ เราเหรอนี้ ก็วนกลับมา ชื่อเดิมแหละ

เห็นด้วยเต็มรักเลยว่า เปลี่ยนไปมามากไปงงครับ

หะแรกผมคิดว่า สงสัยเราแก่ไปแล้วจริงๆ เพราะจำ นึก ไม่ออกเลย
ว่าชื่อนี้คือใคร พยายามนึกๆๆๆ แต่ จนด้วยเกล้า
พี่ยักษ์ขอแบบนี้ สบายขึ้นละครับ ผมจะได้จำได้ (แจ๋ว แจ๋ว)

แล้วทำไมต้องเปลี่ยนกันด้วยล่ะครับ พี่ น้อง งง

คงเพราะ อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 09:49 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

นี่แหละ ที่ทำให้ตูเลิกเก็บดาว

เหมือนกัน

ชื่อผมมันวนอยู่กับรถไฟนี่ล่ะ สังเกตง่ายจะตาย  ฮิ้ววว

ไม่รู้จักชื่อรถไฟนะเจฟ ที่สกลไม่มีรถไฟด้วย
อีกอย่าง mikado นึกว่าชื่อดารา av
ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ย. 2006, 09:36 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ป๋าเล่นกับของสูง  ง่ะ  Mikado (มิกาโด้) นี่เป็นรู้สึกว่าเป็นราชวงศ์ของจักรพรรดิของญี่ปุ่นนะครับ ไม่ใช่ดารา av  หมีโหดดดด

http://en.wikipedia.org/wiki/Emperor_of_Japan

ส่วนอันนี้ในความหมายของทางรถไฟ http://en.wikipedia.org/wiki/2-8-2  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ย. 2006, 09:57 น. โดย Mikado_953 » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เหมือนกัน

ไม่รู้จักชื่อรถไฟนะเจฟ ที่สกลไม่มีรถไฟด้วย
อีกอย่าง mikado นึกว่าชื่อดารา av
ฮิ้ววว

ไม่รู้จักทั้งชื่อรถไฟ แล้วก็ดารา AV ค่ะ
แต่จะจำได้ก็อีตรงลายเซ็นน้องเจฟนี่แหละ "ว้าว ว้าว ว้าว รถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง  ลันล้า"
บางทีอ่านแล้วแอบร้องตามไปด้วย เวลาไม่มีใครอยู่ในออฟฟิศ

สามัคคี คือ ความมันส์!!
ป๋าเล่นกับของสูง  ง่ะ  Mikado (มิกาโด้) นี่เป็นรู้สึกว่าเป็นราชวงศ์ของจักรพรรดิของญี่ปุ่นนะครับ ไม่ใช่ดารา av  หมีโหดดดด

ก็บอกแล้วว่าไม่รู้จักไงครับ
แล้วอีกอย่าง เนื้อร้องมัน วาว วาว ไม่ใช่ ว้าว ว้าว นะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอบคุณครับป๋า จะแก้ตั้งแต่ปลายเดือนที่แล้ว ดันไปธุระเลยไม่ได้แก้  กรี๊ดดดดด

ส่วนเจ๊หนอนสนใจเพลงนี้มั้ยครับ  ยิ้มน่ารัก

ชิหาย แล้วเพิ่งเปลี่ยนชื่อด้วย .... ง่ะ

แต่หนูยังคอนเซ็ปต์ชมพูตุ่นๆอยู่นะ
ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ก็บอกแล้วว่าไม่รู้จักไงครับ
แล้วอีกอย่าง เนื้อร้องมัน วาว วาว ไม่ใช่ ว้าว ว้าว นะ

อุ๊ยตายห่าน  เหวอ เดี๊ยนร้องผิดคีย์มาตลอด

ส่วนเจ๊หนอนสนใจเพลงนี้มั้ยครับ ยิ้มน่ารัก

น้ำเสียงตอนถามฟังดูคล้ายๆ จะเผยแพร่ลัทธิอะไรสักอย่างเว้ย
เอามาก็ดีค่ะ อย่าจับเจ๊ไปบูชายัญจ้าวลัทธิเป็นพอ

สามัคคี คือ ความมันส์!!
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 17