หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องจริงๆ จังๆ อีกครั้งนะ  (อ่าน 49683 ครั้ง)
1. อย่าเปลี่ยนชื่อกันบ่อยๆ สิครับ หรือถ้าจะเปลี่ยนชื่อก็ให้ใส่ลายเซ็นหรือข้อความใต้ชื่อไว้หน่อยว่าใคร
2. ถ้ารักจะปั่นกัน คุยกันแบบแซวกันเอง มีความสุข สนุกฮากันสองคน โลกเรามีโปรแกรมเอาไว้คุยกันนะครับ

ไตรมาสนี้ขอแค่นี้แหละครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~  ขอโทษ 

เลวยั้นเงา
ใช่ๆ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นี่แหละ ที่ทำให้ตูเลิกเก็บดาว
ใช่ๆๆ msn มีไว้กันทำไม  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใช่ หมีโหดดดด

เหลือบ.....

เอ็งด้วยหมี   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ที่นี่เค้าชินแล้วค่ะ  กร๊าก

ไม่เคยเปลี่ยนเลย  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
  ลันล้า

รับทราบค่ะ

เกย์ออก
ปัจจุบันนี้
เราแทบไม่รู้เลยว่าตัวเองกำลังคุยกับใครอยู่
เลยรู้สึกเต็มไปด้วยคนแปลกหน้าไปหมด

จริงๆจะเปลี่ยนบ่อยแค่ไหนก็เป็นเรื่องของใครมันล่ะนะ
แต่เวลาคุยกัน คุณป็นใครเหรอ ผมไม่รู้จักคุณนะครับ
บางคนเราดูจำนวนโพส ตั้งสี่พันกว่า แต่ดูชื่อแล้วพยายามนึกก็เดาไม่ออกว่าใคร
โพสสี่พันกว่านั่นเลยกลายเป็นคนแปลกหน้าของที่นี่ในสายตาเราง่ะ  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ย. 2006, 02:42 น. โดย เก้อ » บันทึกการเข้า

I ROCK , THEREFORE I AM
จำอรได้ไหมคะ  หมีโหดดดด

กำลังจะเปลี่ยนพอดี  เจอจู๋นี้ซะก่อน
เกือบ....แล้วไหมล่ะ เอือม
ปัจจุบันนี้
เราแทบไม่รู้เลยว่าตัวเองกำลังคุยกับใครอยู่
เลยรู้สึกเต็มไปด้วยคนแปลกหน้าไปหมด

จริงๆจะเปลี่ยนบ่อยแค่ไหนก็เป็นเรื่องของใครมันล่ะนะ
แต่เวลาคุยกัน คุณป็นใครเหรอ ผมไม่รู้จักคุณนะครับ
บางคนเราดูจำนวนโพส ตั้งสี่พันกว่า แต่ดูชื่อแล้วพยายามนึกก็เดาไม่ออกว่าใคร
โพสสี่พันกว่านั่นเลยกลายเป็นคนแปลกหน้าของที่นี่ในสายตาเราง่ะ  ง่ะ

โอ้ว เคยเป็นบ้าง แต่จำอีแมวได้  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
รับทราบค่ะ  ยิ้มน่ารัก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 17