หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องจริงๆ จังๆ อีกครั้งนะ  (อ่าน 49678 ครั้ง)
​ก็บอก​แล้ว​ว่า​ไม่​รู้จักไงครับ​
​แล้ว​อีกอย่าง​ ​เนื้อร้องมัน​ ​วาว​ ​วาว​ ​ไม่​ใช่​ ​ว้าว​ ​ว้าว​ ​นะ​

โฟร์ มดก็ วาว วาว นะครับ หะหะ ฮิ้ววว

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
sir yes sir!!

แจ๋วครับพี่  ดีครับผม   เหมาะสมครับท่าน เจ๋ง

กินรอบวง
โฮ่ ผมเปลี่ยนบ่อยน่ะครับ  ชื่อเท่ๆนี่มันคิดยากนะครับ555  นี่ถ้าไม่เจอจู๋นี้ดักไว้ก่อนว่าจะเปลี่ยนใหม่ เป็น รักคุดในคืนหลอกเล่น

ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วย

แต่ว่า มันก็กดดูชื่อที่สมัครได้นี่ครับ  แต่ว่าเจ้าของเวบว่ายังไงผมก็ว่าตามนั้นครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เปลี่ยนชื่อครั้งแรก ...พร้อมกับอวตารแต่คงจำกันได้โน๊ะ ฮือๆ~

等着
ใครเปลี่ยนชื่อใหม่ จำไม่ได้ซักคน  เอือม

เหมือนคนที่เคยคุยกันหายไป  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
ของผมเปลี่ยนชื่อตั้งนานแล้ว แต่ข้างใต้ก็เขียนไว้อย่างที่เห็นครับ

คงไม่มีใครที่แต่ก่อนเคยรู้จักแล้วกลับกลายมาเป็นจำไม่ได้เนอะ
คงมีแต่คนที่ไม่รู้จักเราตั้งแต่แรกเลยเลย โฮ่ๆๆๆๆ ปลื้ม

แล้วอีกอย่าง อวตารผมก็ไม่ได้เปลี่ยนด้วยนะ

ทหารเกณฑ์
เปลี่ยนชื่อครั้งแรก ...พร้อมกับอวตารแต่คงจำกันได้โน๊ะ ฮือๆ~

ใครเหรอ งง
รับทราบ

ฮือๆ~  ขอโทษ 

เมื่อวานเพิ่งคุยกะนัทไป เพราะจำมันไม่ได้
ชื่อคนมีรู ก็เข้ากะนัทดีนะ  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ชื่อผมมันวนอยู่กับรถไฟนี่ล่ะ สังเกตง่ายจะตาย  ฮิ้ววว

เอ็งด้วยแหละเจฟ เปลี่ยนมาที งง แทบตาย (ถึงจะชื่อวนเวียนกะรถไฟก็เถอะ)
จำได้ตอนจู๋ akira คุยกับเอ็งตั้งนาน นึกว่าสาวกใหม่ ซะอีก  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ใครเหรอ งง

ดูที่ลายเซ็นสิจ๊ะ หมีโหดดดด

ถ้าเจอใครเปลี่ยนชื่อแล้วจำไม่ได้ก็จะ

1. ดูข้อความใต้ชื่อแล้วเดา

2. ดูลายเซ็นแล้วเดา

3. ดูประวัติการปั่นย้อนหลังแล้วเดา

4. ถึงขั้นนี้แล้วถ้ายังเดาไม่ได้จะเป็นใครก็ช่างแม่งมัน

ถ้าอยู่ในอารมณ์ไม่กระตือรือร้นจะค้นหาก็จะเป็นจากข้อ 1. ข้ามไปข้อ 4. เลย

ป.ล. แต่ก็มีบางคนที่แค่อ่านสำนวนในโพสต์ล่าสุดก็รู้แล้วว่าเป็นใครโดยที่ไม่ต้องเดาเช่น เจ้าเคน บักนัท เป็นต้น

งบน้อย
เห็นด้วยกับท่านจอนจัด  เจ๋ง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ทราบ
อ้าว ตัวเขียวๆ นั่นบิวเหรอ หน้าแตก

แต่โดยส่วนตัวชอบบักณัฐนะ
เปลี่ยนไปกี่ทีก็มีตัวการ์ตูนขาวดำยังงั้นจำง่ายดี
โพสต์ทีไรต้องอ่านหลายๆ รอบ
ดังนั้นรายนี้ขยันเปลี่ยนเหอะ แนวดี ชอบๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
   ผมก็จำไม่ได้เหมือนกัน อาศัยถูไถไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็มีอะไรมาสะกิดให้จำได้เองครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อ้าว ตัวเขียวๆ นั่นบิวเหรอ หน้าแตก

แต่โดยส่วนตัวชอบบักณัฐนะ
เปลี่ยนไปกี่ทีก็มีตัวการ์ตูนขาวดำยังงั้นจำง่ายดี
โพสต์ทีไรต้องอ่านหลายๆ รอบ
ดังนั้นรายนี้ขยันเปลี่ยนเหอะ แนวดี ชอบๆ

พึ่งรู้เหมือนกัน ถ้าแอนไม่บอกก็ยังคงงงต่อไป
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17