หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้องจริงๆ จังๆ อีกครั้งนะ  (อ่าน 49665 ครั้ง)
 เอือม  เข้าเอ็มสิ

จะด่าให้จั๋งหนับ   โวย 

เลวยั้นเงา
นี่กระจู๋ขอร้องแล้วนะเนี่ย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ใจเย็นค่ะพี่น้อง  คุยกันดีๆสิคะ  จะตีกันที่ไหนบอกด้วย  จะไปถ่ายคลิปเก็บไว้ ยิ้มน่ารัก
หามียากนะครับเวบที่ใช้กระจู๋แทนเอ็ม
หายไปอาจจะเสียดายนะครับ555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หามียากนะครับเวบที่ใช้กระจู๋แทนเอ็ม
หายไปอาจจะเสียดายนะครับ555

ผมก็นึกว่าเป็นเอ็มเสียตั้งนาน  ฮี่ๆ
ตูว่าจะแตกหน่อเป็นจู๋รถไฟแห่งชาติ
แต่เป๋ไปแล้ว และก็เข้าอีหรอบเดิม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 กร๊าก
เป๋ซ้ำซ้อน  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 (เหงื่อแตกพลั่ก) เข้ามาช้าไปมากเลยทีเดียว

there are no regrets in life, just lessons . .
ใครเบื่อชื่อ SoriSori บ้างครับ

อยากให้โหวตกันหน่อยว่า อยากให้เปลี่ยนดีไหม

เป็น

1.หนวดจิ๋ม
2.โคตรโหดกระโดดถีบ
3.หนวดเฟิ้มทะลายรังโจร
4.เฟิร์นหนวด
5.หนวดเฟิร์น

ชอบอันไหน กด Sms มานะครับที่  1900 900 900 900 900 900 900 999 

หายไปไม่กี่วัน อะไำรเนี่ย  โวย แอบเล่นลับหลังเหรอหา  โวย  โวย  โวย [อยากตายชิมิตาจืด]

เอือม

Las Noches Rubicundior
ยังน่าแตกนะพี่ยักษ์
เรื่อง รฟท น่าคุยเพียบ

วาวๆๆๆ  (อิอิ)

เชิญครับ http://www.rotfaithai.com  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อยู่นี่ไง หาเจอแล้ว  เกย์ออก

กินรอบวง
1. อย่าเปลี่ยนชื่อกันบ่อยๆ สิครับ หรือถ้าจะเปลี่ยนชื่อก็ให้ใส่ลายเซ็นหรือข้อความใต้ชื่อไว้หน่อยว่าใคร
2. ถ้ารักจะปั่นกัน คุยกันแบบแซวกันเอง มีความสุข สนุกฮากันสองคน โลกเรามีโปรแกรมเอาไว้คุยกันนะครับ

ไตรมาสนี้ขอแค่นี้แหละครับ

ครับๆ ผมจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดเลยครับ
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17