หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำ ไ ม หั ว ใ จ ...ถึง เอียง ซ้าย  (อ่าน 10618 ครั้ง)
น่าจะอยู่ที่นี่
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย  ยิ้มน่ารัก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
เป็นเพราะหัวใจตอนเป็นตัวอ่อน เป็นลักษณะเส้นเลือดเส้นเดียวครับ พอจะสร้างเป็นหัวใจก็จะมีการหมุนท่อเส้นเลือดเป็นก้อนหัวใจ
เนื่องจากในช่องท้องมีการหมุนของส่วนลำไส้ด้วย ดังนั้นจึงทำให้สุดท้ายหัวใจหมุนไปอยู่ฝั่งซ้ายครับ  หมีโหดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 เกย์แอบ  เหมือนบางอย่างที่เอียงซ้ายค่ะ 

เลวยั้นเงา

บางคนก็เอียงขวานะครับ

งบน้อย

เดือนเคยโพสต์เองแหละ  ยิ้มน่ารัก
ตอนนั้นมันไม่ละโว้นะ

แล้วมันก็หายไปกะสึนามิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
งอนครับ  กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

เกย์ออก  อุ้ยอ่ะ 

เลวยั้นเงา

เกย์ออก  อุ้ยอ่ะ 

สรุปว่า อุ้ยเอียงขวา  ไอ้มืดหมี
 เหลือบ ไม่ได้เปิดดูครับ 

เลวยั้นเงา

ง่ะ

งบน้อย
 เกย์แอบ หมายถึงเปิดหัวใจ 

เลวยั้นเงา
แต่ของตูเอียงซ้ายนะ คงเห็นในมิตสองกันแล้ว  เกย์แอบ
 เกย์แอบ พอดีไม่ได้เป็นคนคลำอ่ะ

คลำแต่บั้นท้าย   หน้ามึน

เลวยั้นเงา
เอาท์ ตูบอกแล้ว ให้จับ ไม่จับเอง

เดี๋ยวเอ็งจะอุทานดังๆ

อ๊าง~~~~~~
หน้า: 1 [2] 3