หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: สตีฟ เออร์วิน เสียชีวิตแล้ว  (อ่าน 21351 ครั้ง)
สตีฟดำลงไปถ่ายทอดชีวิตปลากระเบนครับ

โอ้ว ดูสิ ตัวมันใหญ่มากครับ
ใช่ๆ มันใหญ่มากจริงๆ
เราต้องเข้าไปใกล้อีกนิดนึง
โอว มันวิเศษจริงๆครับ
ระวังมันตกใจนะสตีฟ  เสียงเตือนจากผู้ช่วยสาวสวย
โอว ดูสิ หางมัน ยาวและหลมคมมาก
ใช่ๆ
โอ ดูสิ หางมันสะบัดมาทิ่มหัวใจผมแล้ว
โอ้วววว คุณต้องไม่เชื่อแน่ๆ มันทิ่มได้แม่นยำจริงๆ

ข่าววงในเล่าว่า ปลากระเบนเป็นสัตว์ขี้อายและรักสงบ จะไม่สะบัดหางทำร้ายใครนอกจากจะตกใจจริงๆ
ไม่รู้ว่าเซียนอย่างสตีฟแกไปพลาดอีท่าไหน
เห็นว่ามันโป๊ะเชะเข้าจุดโฟกัสทันที  สตีฟก็ไปทันทีเช่นเดียวกัน

ขอไว้อาลัยให้สตีฟด้วยความเคารพอย่างสูงครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
"หมองู ตายเพราะงูครับ"

กินรอบวง
อาจจะไม่ใช่ก็ได้นะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 ไอ้มืดหมี

ทหารเกณฑ์
ถ้าฮาจะผิดไหม??

กร๊าก กร๊าก

และ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
ว๊ากกก กร๊าก กร๊าก

ร่วมไว้อาลัย

ถึงจะละโว้ไปหน่อยก็เถอะ
กร๊าก ฮาด้วย ฮาด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก  กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ขอแสดงความเสียใจกับคุณสตีฟด้วยค่ะ  เศร้า

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
หน้า: 1 2 3 4 [5]