หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋คิดถึง  (อ่าน 66890 ครั้ง)
คิดถึงไข่ย้อย     ง่ะ

เลวยั้นเงา
คิดถึงเจ๊นัทจัง  เมื่อไรจะกลับน้าาาาาา

ไม่รู้ว่าภาคใต้จะหนาวมั้ย  จะมีรองเท้าใส่หรือเปล่า  กลับมาเร็วๆนะ

กินรอบวง

คิดถึงเจ๊นัทเหมือนกันนะ แต่อย่างที่มีข่าวลือมา

ว่าเจ๊นัท เค้าจะกลับมาช่วงนู่นแหนะ 27-28 อะไรทำนองนั้น

เห็นเจ๊บอกถ้าไม่ติดลมบนหน่ะนะ

Las Noches Rubicundior
เจ๊นัท ติดอยู่บนว่าวเหรอ น้องเฟิร์น

เหลือบ เหลือบ เหลือบ เหลือบ เหลือบ ตล๊ก ตลก เนอะ

ตลกจืดๆ  ฮี่ๆ

เจ๊นัท.หายไปเลยนะเนี่ย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!

เหลือบ เหลือบ เหลือบ เหลือบ เหลือบ ตล๊ก ตลก เนอะ

ตลกจืดๆ  ฮี่ๆ

หรือจะเอา ยัยจืดกว่า ฮี่ๆๆ

เอือม

เมื่อคืนก่อนฝันถึงคนคนนึง
ชื่อหยก
คริคริ อร๊ายยย
จะเป็นยังไงบ้างนะ
ทำงานอะไรอยู่ที่ไหน
จะมีแฟนรึยัง
ผู้หญิงหรือผู้ชาย
ลันล้า
สบายดีีรึเปล่า

คิดถึงนะคะ ยิ้มน่ารัก
คิดถึงแฟนคนอื่น (คนมีเจ้าของ)   เศร้า  ฮือๆ~

.V.+ busy_boy .V.+
กำลังฟังเพลงพี่โจ้ (พอส) ฟังแล้วก็รู้สึกคิดถึงเจ้าของเสียง
ทั้งที่ก็ไม่ใช่ญาติ ไม่เคยรู้จัก .... แต่ก็คิดถึง

คิดถึงพี่โจ้ค่ะ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
คิดถึงหิมะ
คิดถึงลาวา  ยิ้มน่ารัก

.........
คิดถึงเพื่อนในฟอนต์
เมื่อไหร่จะได้มีตติ้งกันอีก
จัดปาร์ตี้ปีใหม่กันมั้ย มาจับฉลาก กินหมีกะทะ  ปลื้ม

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
คิดถึงเพื่่อน ตอนยังเด็กตะเวนกันทั่วหมู่บ้าน เป็นกลุ่มเด็กที่หน้าตาดีกันทุกคน  ฮี่ๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
คิดถึงเพื่่อน ตอนยังเด็กตะเวนกันทั่วหมู่บ้าน เป็นกลุ่มเด็กที่หน้าตาดีกันทุกคน  ฮี่ๆ

อ้วก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
จะมาหลอกไปกินหรือครับป้า  เกย์แอบ คงช้าไปแล้วครับ ตอนนี้ต่างคนต่างก็มีลูกมีเมียกันไปเกือบหมดแล้วครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 23