หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋คิดถึง  (อ่าน 66911 ครั้ง)
 คริคริ  คิดถึงไข่ย้อย 

เลวยั้นเงา
ไข่ย้อย  หื่น

คิดถึงเหมือนกัน แต่บางทีก็เซ็งกับพวกหมาหยอกไก่  หน้ามึน
 เหลือบ  ตูว่าเมิงคิดรูปธรรมนะครับ เพื่อนเมิง 

เลวยั้นเงา
คิดถึงกิ๊ก ยิ้มน่ารัก

ประกาศจับป้าปิ๊ก ลันล้า

โทษฐานที่ไม่เข้ามาปั่นนานแล้ว ดาคิดถึง ลันล้า

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด คิดถึงน้องดาของพี่บิ๊กเหมือนกันค่ะ

รักแมวค่ะ
ป้าปิ๊กมา  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ป้าปิ๊กมา  กรี๊ดดดดด

ไม่ได้มามือเปล่า แต่เอาหัวใจหมอแมวมาฝากหมีด้วยค่ะ  ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า

รักแมวค่ะ
 ยิ้มน่ารัก ขอบคุณค่ะ
ป้าปิ๊กสบายดีไหมคะ

อรเจอเนื้อคู่แล้วค่ะ  กรี๊ดดดดด

หน้ามึน  เจอกี่คู่แล้วหมี

เลวยั้นเงา
ตอนนี้ เจอคนเดียวก่อน  ยิ้มน่ารัก

เหลือบ หมอแมวคนเดิมไหมจ๊ะ 

เลวยั้นเงา
a ยิ้มน่ารัก

ศึกชิง A  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
ระวังจะน้ำตาเช็ดหัวเข่า

ชิงกันเข้าปาย ทีตูล่ะไม่เห็นมีใครมาชิงเลย  ฮิ้ววว

ก็พี่กัม เป็นคนของประชาชน  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
เลือกพี่กัม  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 23