หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยใครเป็นคนสร้างเวบนี้ละ  (อ่าน 7062 ครั้ง)
ยักษ์หรือเปล่าคะ ลันล้า

ฝนฝนฝนฝน
 ง่ะ
คล้ายๆครับ

(คุณ F0ntF0n ดูเหมือนตั้งกระจู๋ล่อเป้ามาหลายทีแล้วนะครับ)
ชาวดาวนาแม๊กค่ะ ง่ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
มันคือศิลปะ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ระหว่างตัวนี้  งั้นเหรอ
กับตัวนี้  โห

อันไหนใช้กับอารมณ์ไหนคะ
  ลันล้า

สามัคคี คือ ความมันส์!!
รู้แต่ตัวผู้บงการเบื้องหลังครับ  เกย์แอบ

ฮี่ๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คนข้างบน แซ่เดียวกัน  (อิอิ)

พี่หนุงหนิง ระวังหมีตบนะคะ  หน้าแตก

นานๆ จะเข้ามาที
โฮกกก ตายซะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย

กร๊าก
อวตารได้อารมณ์มาก
ขาชี้ฟ้าดิ้นกระแด่วอยู่ค่ะน้องแตน
ทีหลังคงต้องดูตาหมีตาเรือให้มากกว่านี้หน่อย

มันมาจาก ตอนที่พระเจ้า สร้าง ผู้ชาย และ ผู้หญิง
เสร็จแล้ว ก็ลืมไปว่า มันต้องมี เกย์ เกิดขึ้นในอนาคต

ก็เลย สร้างเวป นี้ขึ้นมา เพื่อให้เกย์ได้ แสดงตัวนั้นเอง

(ได้ข่าวมาจาก กระจู๋ "ข่าวลือปากต่อปาก")  กร๊าก

สักวันเราคงเป็นคนดีเหมือนคนอื่น(มั้ง)

อุ๊ย

ความลับแตก เกย์ออก

งบน้อย
หน้า: [1] 2 3