หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ทายซิ แม่เจ๊กัมชื่ออะไร  (อ่าน 21838 ครั้ง)
แล้วตาเซียเกี่ยวอะไร กับเจ๊กัม รึเปล่า งง

เต็มๆ กร๊าก
พี่แอนครับ ...

หน้ามึน

ว่าแต่  คุณแม่ระบุคุณสมบัติลูกสะใภ้ว่ายังไงบ้างคะ พี่กัม เกย์ออก

ขอให้เป็นผู้ชายที่ดี  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขอให้เป็นผู้ชายที่ดี  เกย์ออก

:25:อ๊างงงง  คุณสมบัติเพียบพร้อม เกย์ออก
เพิ่งมา  ฮาที่ตรง ที่มันแป๊ก นี่แหละครับ กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
ครับ
หมอแมวครับ
นี่กระจู๋็ระเบิดตัวเองของผมครับ
ฮือๆ~
ใครจะไปจำได้ล่ะครับว่าพ่อเจ๊กัม เขียนบทความลงไทยรัฐหน้าสาม ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เขียนการ์ตูนหน้าสามย่ะ หมอแมวผิด!!!! โวย

ตาเซีย พ่อผมเองครับ  ฮือๆ~

อะคาเดมี่ แฟนตาเซีย............... ฮิ้ววว

โอ้ย ฮาเหลือเกิน ฮาเหลือเกิน  ฮิ้ววว
อ๋อเหรอ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฮาเหลือเกิน ฮิ้ววว

ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๋อเหรอ  เกย์แอบ
   จ๊ะ     เกย์แอบ
ฮาจริง กร๊าก

ฮือๆ~
 กร๊าก

.
อันนี้ฮาของจริง   กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
เจ๋ง

เฮ้ย ยินดีด้วยเว้ยกริ๊ง
เอ๊งน่าจะเซฟหน้าจอนี้ไว้เลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7