หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาพู หลาสู เลกู (แหลกตูกหล่อหนู่)  (อ่าน 18597 ครั้ง)
ลูดพู่ อะไซลุย ลันกุน ลังฟุง ไล่มุย หลอกอูก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ย. 2006, 16:38 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

กินรอบวง
พูดอะไรกันฟังไม่ออก

ภาษาลูในตำนาน ออกมาซะแล้ว  เกย์ออก

ลูดพู่ อะไซลุย ลันกุน ลังฟุง ไล่มุย หลอกอูก

ยินดีต้อนรับ ชาวเกย์  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เกย์ออก

ลินยุน ลีดู ล่อนตู้น ซับลุบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ง่ะ

ลี่คู่ เหลียดกูด หลอดถูด ละรุ หลัดหุด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ย. 2006, 01:48 น. โดย จอนจัด » บันทึกการเข้า

งบน้อย
??? มึนตึ้บ

โล้ยอู้ย ลูดพู่ ลากยู่ก ลิบชุบ หลายหูย
ลูตู เลาดู เลาอู ละนุ เลี่ยนู่ย

ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ย. 2006, 02:25 น. โดย Saa3 » บันทึกการเข้า
โล้ยอู๊ ลูดพูด ลากยู่ ลิบชุบ หลายหู ??? มึนตึ้บ

ลูตู เลาดู เลาอู ละนุ เลี่ยนู่ ง่ะ

ง่ะ
ภาษาต่างด่าว

บักจำป๊ดโม้ย โน่ยโนย จั๊กก๊ะเร๊ตต๊ะปั๊ตตน ปัดกนระเกะ ต่นโต๊ะ-น
โนราห์ เจอเรเร โรตตน โป๊ะระโป๊ะระเป๊ตตน  เกย์ออก

มันคือเพลงค่ะ  น่ารักๆ  เกย์ออก
รู้สึกว่า "พลาดอย่างแรงเลยนิ"  ผมเปล่านะ...แก้ตัวไงดีวะ  ง่ะ ง่ะ

กินรอบวง
เลย์กูย์  เกย์ออก

ลามสู ละกู ลี่พับ ลำกู ลอบชู  เกย์ออก เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไล่อุ้ย แลนอูนนนนนน โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เลย์กูย์  เกย์ออก

ลามสู ละกู ลี่พับ ลำกู ลอบชู  เกย์ออก เกย์ออก

เล็ดยุด

เล่ยอุ้ย

เล็สยุส เกย์ออก
จำได้พี่ผมสอนให้เล่นมาตั้งแต่ผมยัง 16-17 เลยนะเนี่ย ยังคงมีภาษานี้อยุ่อีก...ปล.พี่ผมเป็นผู้หญิงนะ ละมีเพื่อนเป็นประเภท 2-3 เลยมาสอน ฟังๆๆก็สนุกดี  เกย์แอบ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
จำได้พี่ผมสอนให้เล่นมาตั้งแต่ผมยัง 16-17 เลยนะเนี่ย ยังคงมีภาษานี้อยุ่อีก...ปล.พี่ผมเป็นผู้หญิงนะ ละมีเพื่อนเป็นประเภท 2-3 เลยมาสอน ฟังๆๆก็สนุกดี  เกย์แอบ

ง่ะ
เหมือนจะนาน  ตั้งแต่โน้นเลยอ่ะ   ฮิ้ววว
เกือบๆสมัย อยุธยาตอนปลายเลยทีเดียวครับ  เกย์แอบ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
เกย์ กันหมดเว็บเลย 555+ แต่ผมเปล่านะ เพื่อนผมมันพูดๆกัน ก็เลยรู้เรื่อง

กินรอบวง
เกย์อะ เค้าอยู่ด้วยกัน  เกย์ออก

ไม่มีชายใดอยู่ใกล้เกย์ แล้วไม่เป็นเกย์

เกย์ออก เกย์ออก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7