หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาพู หลาสู เลกู (แหลกตูกหล่อหนู่)  (อ่าน 18590 ครั้ง)
หลักบูก ลำจูม ลดปู้ด โล้ยมู้ย
โล้ยนู้ย โลยนูย ลักชุก ละกุ๊ เละรุ ละตุ๊ ลัดปุ๊ด ลนตูน หลั่นปุ่น หล่นกุ่น หล่ะรุุ่ เหล็ดกุด หล่นตุ่น หล้นตุ้น

มึนตึ้บ

แค่ของเดิมก็งงจะตายอยู่แล้ว  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อารมณ์เพลีย...แหลกตูก หล่อหนู่ ซะงั้น   ลำไย!!!

อี ดวอกกกกกก.......นังละชุลีนู  อย่ามาลันคุนหลิมจุ๋ม แถวนี้นะ  .....อารมณ์เสีย

ฟังเค้าพูดๆกันมาครับ ฮิ้ววว

กินรอบวง
 กร๊าก

ลงงง

เึคยได้ยินภาษานี้หลายทีแล้ว  แต่ไม่เคยมีใครอธิบายให้ฟัง

แต่ตอนนี้เข้าใจแล้วมั้ง ยิ้มน่ารัก
เคยมีเพื่อนสอนตอนปี2 แต่ไม่ได้สนใจ พออ่านได้ครับ แต่เหนื่อย  แป่ว
อ่ีานวิธีจากเว็บหมอแมวพอเข้าใจแล้วครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยังไงก็ไม่เข้าใจอยู่ดี  ง่ะ

นานๆ จะเข้ามาที

หลึกฟุก หล่านอู่น เลาอู หลีกอูก หล่อยหนู่ย ล่อกู้ ไล้ดู้ แล้วลู้ว ยิ้มน่ารัก

งบน้อย

หลึกฟุก หล่านอู่น เลาอู หลีกอูก หล่อยหนู่ย ล่อกู้ ไล้ดู้ แซวลู้ว ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เหลือบ

เห็นแอบอ้างแบบนี้หลายจู๋แล้วนะเอ ง่ะ  พยายามจะสื่อไรเหรอคะ
โฮกกกกกกกกกก  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เหวอ .... กระเทยมาเอง

นายตั้งเป็นกระเทยหรือนี่ ใช้ภาษานี้...

ผมเคยอ่านได้สมัยเรียน...โดนเพื่อนบังคับให้อ่าน... งงดี

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
โลกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกฮู  หมีโหดดดด

หมีเก่ย์ง   กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก
พี่ป๋วยสอน

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7