หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟดับ  (อ่าน 8013 ครั้ง)
ง่ะ

สมสัยอะไรเหรอคะ  คุณไผ่  เกย์แอบ
ที่ๆ อยู่ตอนนี้ ปั่นไฟ ใช้เอง
ก็เลย โดนปัญหา นี้บ่อยๆ จนชินล่ะ

แล้วยิ่งเจอพวกที่ดูแล เครื่องปั่นไฟ มาบอกว่า อีกห้านาที จะซ่อม เครื่องปั่นไฟ (ไฟจะดับ)

พอมันเดินออกไป ปุ๊ป ไฟก็ดับทันทีเลย

เซ็ง แล้วมันจะมาบอกทำไมเนี่ย ยังไม่ได้ save งานเลย

สักวันเราคงเป็นคนดีเหมือนคนอื่น(มั้ง)
เพิ่งนึกได้
 ง่ะ สองสัปดาห์ก่อน มีคนไข้หัวใจหยุดเต้น(เป็นแบบที่ไม่ต้องใช้ไฟฟ้าช๊อต) พอส่งเข้ารพ.จังหวัด หมอเพื่อนก็ขึ้นไปด้วย ... ระหว่างทางลองทดสอบเครื่องช๊อตไฟฟ้าหัวใจ

.......วี้ วี้ วี้ วี้ วี้ วี้ วี้ วี้ วี้ .....แชะ.................. เหวอ แบตหมด
โชคดีที่ไม่ต้องใช้เครื่อง เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
คนไข้รอดมั้ยคะ หมอแมว  งง

สามัคคี คือ ความมันส์!!
ตอนมาอยู่รังสิตใหม่ ๆ  เปิดเทอมตอนหน้าฝน 
ไฟดับ อาทิตย์นึง สิริรวมแล้วสักประมาณ 2-3 ครั้ง

เอือม  บางทีแค่อากาศครึ้มฟ้าครึ้มฝน อากาศเป็นใจ

มันก็ดับแล้ว    หมีโหดดดด

เลวยั้นเงา
คลองสามวาไม่เห็นมีใบแจ้งครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เหลือบ  ติดอยู่ตามซอกตูดเอ็งหรือป่าวเคนหมวย 

เลวยั้นเงา
คนไข้รอดมั้ยคะ หมอแมว  งง
ตายครับ
หลังจากนั้นอีกสองวัน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขำเรื่องของหมอแมวหน้าแรกอะ ยิ้มน่ารัก
สมสัยอะไรเหรอคะ คุณไผ่ เกย์แอบ

ไม่เค้ยไม่เคยสมสัยอะไรคุณบุ๋มหรอกครับ  เกย์แอบ
เด็กๆ เคยสงสัยว่าเวลาที่บ้านไฟดับ ทำไมแม่เปิดแก๊สทอดไข่ได้ กับ ทำไมรถยังเปิดไฟหน้าได้อยู่....  ฮิ้ววว

... กอล์ฟจ๊ะ
เคยเหมือนกัน  ฮิ้ววว
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 09:41 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

อยากให้ไฟดับบ้าง

จะได้ไม่ต้องทำงาน

(อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
+1  ฮี่ๆ
เห็นด้วย

ส่งเสริมคนขี้เกียจ เอือม

กำลังโหลดข้อมูล .....
ผมกำลังสวดมนต์เลยนะนี้ อยากให้ดับบ้างจะได้ไม่ต้องทำงานเหมือนกัน ฮี่ๆ

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
หน้า: 1 [2] 3