หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟดับ  (อ่าน 8011 ครั้ง)
วันนี้มีบ้านใครมั้งที่เขาบอกว่าไฟจะดับทั้งวัน
บ้านเราเขาบอกว่าจะตัดไฟทั้งวัน  ฮือๆ~
ลองถามดู ว่าบ้านอื่นโดนมั้งเปล่า
(notebook เหลือแบต อีกแค่ครึ่งหนึ่ง  ฮือๆ~ )

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
แถวไหนหล่ะครับ  เอือม

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ที่นี่ไฟดับทุกคืนยังไม่คุยเลย

(บ้า ใครจะนอนเปิดไฟล่ะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีนบุรีค่ะ ฮือๆ~

ดินแดงไม่เห็นมีประกาศเลย (อิอิ)

อ่อครับแล้วไป
ผมอยู่อุบลฯ ไม่ดับนะ เพราะมีเขื่อนผลิตไฟเอง  (อิอิ) (อิอิ)

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
พี่แอนเขาประกาศว่าเขาจะดับไฟค่ะ
กรี๊ด!ไฟมาแล้ว  ฮี่ๆ(โกหกนี่หว่า ไหนบอกจะดับทั้งวัน)

เกย์ออก/  ปิดไฟใส่กลอนด้วยคน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เคยมีช่วงที่เขามาตัดไฟตอนเช้า จริงๆตัดแค่1ชั่วโมง
แต่saftycutมันตีลงตอนที่เขาตัดไฟ ด้วยความไม่รู้ จึงทนอยู่จนถึง5ทุ่ม....
แล้วก็บังเอิญเห็นบ้านข้างๆเปิดไฟอยู่ ก็เลยคิดได้  ฮือๆ~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ล๊อคห้องรึเปล่าเคอะ เกย์ออก
หน้าตาอย่างดิชั้น ไม่ต้องล็อคก็ได้ค่ะ

เลยไม่ล็อค  คนอื่นเปิดเข้ามา เขาก็ว่า ผู้ชายที่ไหนมานอนห้องบุ๋มวะ  ???

ฝนตก  ไฟดับค่ะ  ดับตอนกำลังทำงานซะด้วย   ...และที่สำคัญ   ยังไม่ได้เซฟ โวย
หน้าตาอย่างดิชั้น ไม่ต้องล็อคก็ได้ค่ะ

เลยไม่ล็อค คนอื่นเปิดเข้ามา เขาก็ว่า ผู้ชายที่ไหนมานอนห้องบุ๋มวะ ???

ฝนตก ไฟดับค่ะ ดับตอนกำลังทำงานซะด้วย ...และที่สำคัญ ยังไม่ได้เซฟ โวย

ง่ะ
เคยมีช่วงที่เขามาตัดไฟตอนเช้า จริงๆตัดแค่1ชั่วโมง
แต่saftycutมันตีลงตอนที่เขาตัดไฟ ด้วยความไม่รู้ จึงทนอยู่จนถึง5ทุ่ม....
แล้วก็บังเอิญเห็นบ้านข้างๆเปิดไฟอยู่ ก็เลยคิดได้  ฮือๆ~

น่าสงสาร  ฮิ้ววว

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ใช่ครับ น่าสมสารมาก  คริคริ

นครปฐมไฟติดดี  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1] 2 3