หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำการบ้านให้ที (*0*)  (อ่าน 13725 ครั้ง)
เพื่อนเอางานมาฝากให้ทำ จนปัญญาแล้ว เลยคิดว่าคนแถวนี้อาจช่วยได้

เหลือเท่าเนี่ยอะ

แอบอ้าง
7.คุณสมบัติของไฟล์รูปภาพ BMP และย่อมาจากอะไร

8.อธิบายการทำ Animation แบบ Frame By Frame

9.อธิบายการทำ Animation แบบ Motion Tweening

10.อธิบายการทำ Animation แบบ Motion Shape Tweening

11.อธิบายการทำ Animation แบบ Guide Motion

12.อธิบายการทำ Animation แบบ Movie Clip

13.สถานะการทำงานของปุ่มกด มีอะไรบ้าง อธิบาย

14.ปัจจุบันมีการนำ Computer Animation ไปใช้ในงานด้านใดบ้าง อธิบายเป็นด้าน (ละเอียด)

15.จงบอกคุณสมบัติของโปรแกรม Macromedia FlashMX มาให้ละเอียด อย่างน้อย 10 ข้อ

ช่วยทำหน่อยนะ เพื่อนฝากมาทำอีกที ปฏิเสธก็ยังไงๆอยู่

เกี่ยวกับ Macromedia Flash MX หมดเลยอะครับ กรี๊ดดดดด

Give iz Good
RuneScape Thailand is now version "2" !

หาข้อมูลง่าย ๆ จากที่นี่เลยครับ

งบน้อย
 ลันล้า ลั้ลลา ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อันที่จริงเว็บนี้เค้าไม่นิยมทำการบ้านให้กันค่ะ ^^

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ช่วยหาเงินให้ผมทีครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ช่วยหาแฟนให้ที (*0*)

(ขอคุณสมบัติดังนี้นะคะ
1. นิสัยดี
2. หล่อ
3. รวย
4. เก่ง แต่ไม่โม้
5. แค่มองสาวอื่น ดูแต่ตา มือไม่ต้อง
6. ไม่ขี้จุ๊เบ่เบ๋
7. ไม่นิยมซดเหล้า ดูดบุหรี่
ฯลฯ
ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยค่ะ)

ฮิ้ววว
อ๊ะ นั่นมันตูเด๊ะๆ เลยนี่...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ไม่โดนตูสักข้อ เกย์ออก

งบน้อย
ไม่ตรงข้อเดียว

เอหล่อมากๆ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมคิดว่าพี่ดาเจอคนๆนั้นแล้วล่ะครับ

ช่วยหาแฟนให้ที (*0*)

(ขอคุณสมบัติดังนี้นะคะ
1. นิสัยดี   ----  อ๊ะตรง
2. หล่อ -----  โหยโคตรเลยน้องเอ๊ย
3. รวย ------------ อืมมมมมมม มีเกลือเป็นถังเลย กัดกันก่อนไหม
4. เก่ง แต่ไม่โม้ ------- โอ้ยยพี่เองน้อง พี่เป็นหลายโปรแกรมเลยนะ ทั้งโปรแกรมนู่นโปรแกรมนี้ โอ้ยเยอะแยะ ฯลฯ
5. แค่มองสาวอื่น ดูแต่ตา มือไม่ต้อง ------------- แย่เลย พี่ไม่มองใครเลยนอกจากน้องคนเดียว
6. ไม่ขี้จุ๊เบ่เบ๋   --------------- พี่ไม่โกหกจริงๆนะ ไม่เชื่อให้แม้วเป็นนายกสิเอ้า
7. ไม่นิยมซดเหล้า ดูดบุหรี่ ----------- พี่กินบุหรี่ สูบเหล้า
ฯลฯ
ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยค่ะ)

ฮิ้ววว

ฮิ้ววว
 ฮิ้ววว

หนูก็ตรงตามคุณสมบัตินั้นเด๊ะๆเลยค่ะ เกย์แอบ
 ฮือๆ~

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ช่วยบอกข้อสอบให้ปาล์มทีค่ะ  หมีโหดดดด
หน้า: [1] 2 3