หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศคนหาย  (อ่าน 22132 ครั้ง)
ขากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  อี๋~
งั้นต้องช่วยกิ๊ฟท์..

เอามีดมา โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สลับที่เดี๋ยวนี้!!!  โวย
นั่งทำงานก้นร้อนแปล๊บๆ แถมคันยุกยิกๆ ...
ว่าแล้ว....
 อีตานัง J...บ่นถึงนี่เอง   เมื่อไหร่จะมาอุบลฯสักทีละพ่อคุณ.....จะพาไปกระโดดผาแต้มเล่น....

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
อีตานัง J  นี่มันใครครับ  ลุงหน่อง  งง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
กิ๊ฟ เพื่อนหมี กรี๊ดดดดด

อยู่ค่ะ เฝ้าบอร์ดช่วง 8.00-17.00 ทุกธรรมดาทุกวัน (เวลางาน)

แอบอ่านอยู่นะ แต่ไม่ได้ปั่นแค่นั้นเอง

ลันล้า

กระต่ายโฉด !!!
อยู่ค่ะ เฝ้าบอร์ดช่วง 8.00-17.00 ทุกธรรมดาทุกวัน (เวลางาน)

แอบอ่านอยู่นะ แต่ไม่ได้ปั่นแค่นั้นเอง

ลันล้า

พี่ใหญ่ยืนยันครับ  เนี่ยกิ๊ฟท์อ่าน แล้วบอกพี่ใหญ่ปั่น  พี่ใหญ่ก็ปั่นให้โดยไวครับ  ทุกอันพี่ใหญ่ไม่ได้ปั่นเองครับ  ไม่มีเลย  กิ๊ฟท์สั่งตลอด อิอิ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
พี่ใหญ่เนี่ย  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใหญ่จัง เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อะไรใหญ่  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อะไรใหญ่  เกย์แอบ

พี่หว่างขาใหญ่ไง  ทำเป็นจำไม่ได้

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 หื่น หื่น หื่น

เกย์ออก

อย่าไปบอกเค้าสิ  เขิลนะ

กินรอบวง
เล่นอะไรกันค่ะเนี่ย
แล้วถ้าดวงใจน้อยๆมันหายไปล่ะคะ
จะไปประกาศตามหาได้ที่ไหน  หน้ามึน

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
คนหล่อๆ  นิสัยดี ยังไม่มีแฟน หายไปไหนหมดคะ   กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7