หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวลือปากต่อปาก  (อ่าน 43175 ครั้ง)
เป็นเรื่องจริงครับ แน้ปเป็นผู้หญิงมีหนวดเหมือนผมครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อ่านแล้ว ขำจนเหนื่อย
เซ็กซี่ดีนะครับผู้หญิงมีหนวด

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
เซ็กซี่ดีนะครับผู้หญิงมีหนวด
ท่านเฟรินเข้ามาดูเร็วครับ มีมนุษย์ชมครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผู้หญิงนะชายไม่ใช่หุ่นยนตร์

ไหว้
ท่านเฟรินเข้ามาดูเร็วครับ มีมนุษย์ชมครับ

พี่ชายคลอง  เอือม

เจ๊จอย  โวย

และที่สำคัญ  โวย

ผู้หญิงนะชายไม่ใช่หุ่นยนตร์
 ไหว้

หุ่นยนต์  ชิ

Las Noches Rubicundior
 หน้ามึน

ข่าวลือค่ะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก  ฮาแต่ละความคิดเห็น

นั่งขำอยู่หน้าคอม ...เสียแค่ว่ามันอ่านยากไปหน่อย ง่ะ

เป็นข่าวลือที่แปลกดีเหมือนกันแฮะ

......แล้วหน้าตาแบบนั้นเหมือนผู้หญิงยังไงเนี่ย=__="
มีข่าวลือในหมู่แฟนคลับว่ากอล์ฟไมค์จะมาเชียงใหม่ ที่ถนนคนเดิน
(ตอนแรกก็ตะหงิดๆว่า  GM กะถนนคนเดินเนี่ยนะ โคตรเข้ากันเลย
แต่ก็เข้าข้างตัวเองว่าเค้าอาจจะมาโปรโมทฟิโน่ก็ได้  ยิ้มน่ารัก)

แต่ความจริงมันก็คือความจริง
GM กะถนนคนเดิน ไม่มีความเกี่ยวข้องกันในวันอาทิตย์นี้เลย ฮือๆ~

ดาเป็นแฟนคลับกอล์ฟไมค์เหรอ งง

งบน้อย
เปล่าค่ะ

แค่เห็นเด็กผู้ชายหน้าตาดีแล้วใจละลาย  หื่น

แล้วไป

นึกว่ากอล์ฟไมค์เปลี่ยนกลุ่มเป้าหมาย ฮิ้ววว

งบน้อย
หมายความว่าไงคะ  โวย
อ๊าย ปากร้ายมาก กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9