หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวลือปากต่อปาก  (อ่าน 43177 ครั้ง)
สรุป

หมีตาย  หมีโหดดดด
หมีไม่ตายครับ หมีแกล้งตาย เพื่อที่จะตะปบ แมว เป็นอาหาร  หมีโหดดดด

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หมีียังไม่ตาย หมีแกล้งตายเพื่อที่ตะปบหมอแมว หมอแมวจึงต้องจำใจเป็น ... หมี  หมีโหดดดด
หมอแมวทับเกย์เคนคู่ขายตายขณะเมาท์ทูเมาท์กันในรถ  เฮ้ย!?

(อิอิ)

Las Noches Rubicundior
หมีตายทั้งอ้วนกลม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ท่าทางจะยาก หมีออกจะผอมเพรียว  ยิ้มน่ารัก

ท่าทางจะยาก อกหมีดูจะผอมเหี่ยว    ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
(อิอิ)

แก้แล้ว  ชิ
แก่แล้วเป็นธรรมดา ฮี่ๆ

สาวกเต่าค่ะ
หมอแมวทับเกย์เฒ่าต่อหน้าหมีครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สรุป คือ อย่างไงๆ เกย์ ก็ต้องตาย ใช่ไหมครับ  หน้าแตก

สักวันเราคงเป็นคนดีเหมือนคนอื่น(มั้ง)
สรุป คือ อย่างไงๆ คนในบอร์ดก็ต้องเป็นเกย์ ใช่ไหมครับ   เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สรุป คือ อย่างไงๆ คนในบอร์ดก็ต้องเป็นเกย์ ใช่ไหมครับ   เกย์ออก
ใช่ครับ   เกย์ออก

หนูก็เป็นเกย์ค่ะ   กรี๊ดดดดด
แก้แล้ว  ชิ

ปาล์มแก้ไรจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

ฮี่ๆ

สรุปแล้ว หมีผอมเพรัยวเพราะโดนหมอแมวทับแต่ไม่ตาย หมีโหดดดด
ส่วนคนอื่นๆที่โนหมอแมวทับกลับไม่ผอมเพรียวแต่กลับกลายเป็นเกย์โดยปริยาย ไอ้มืดหมี

ทหารเกณฑ์
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9